ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ..ที่ไหนรับซ่อม โบออฟ บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Don, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Don

Don New Member Member

88
    7
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ..ที่ไหนรับซ่อม โบออฟ บ้างครับ
    เป็นของ บริส ซุปเปอร์ซาว..ครับ......ขอบคุณครับ

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมว่าจะคุ้มหรอครับ

3. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เคยได้ยินมาว่าเขาจะกลึงใหม่หรือยังไงเนี๊ยละ แต่ส่วนตัวผมว่าชื้อใหม่ดีกว่าครับ หรือก็เปลี่ยนรุ่นไปเลย

4. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ซื้อใหม่อีกเสียงครับ ถ้าเกิดซ่อมแพงนะครับ

5. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ซ่อมแล้วมันมีปัญหามา โบจะพังเอาครับ ที่นี้เสียมากเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้