เอาไอเดียเรื่องเสื้อคลับมาเสนอคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 7 กรกฎาคม 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    คือพอดีอามเจอรูปนี้คับเลยเอามาเสนอกัน กะว่าจะทำให้มันดูน่ารักนิดนึง

อาจจะพิมชื่อคลับเราไว้ใต้รูป จะทำเปงโฟโต้ช๊อปให้ดูอีกทีละกันนะคับ

แต่ส่วนตัวอามว่าสวยนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2010
  2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ถ้าเป็นสีแดงจะยิ่งสวยกว่านี้ 5555555

3. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ดีครับ....น่ารักดี

4. เหมือนพวกปก option เลย น่ารักดี

5. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    น่ารักไปอีกแบบ ชอบครับ

6. jasma_arm

277
    1
    0
    ชุด2คับ

7. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
    สวยดีครับ

8. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ดีๆคับอาม เอาเปน version วัยรุ่นมั่ง ให้สมกะวัยคนในคลับพวกเรา อิอิ จิงมะๆๆ

9. jasma_arm

277
    1
    0
    ชัดเลยพี่บอย คลับเรามีแตเด็กๆๆๆๆเนอะ

10. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เหอะ เหอะ มีแต่เด็ก หรือ กินเด็ก ครับ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้