ถึงโจ้คับ จะมีจัดมีตติ้งมั้ยเดือนนี้

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Graphic, 3 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    กลับถึงไทยกลางเดือนนี้ชัวคับ จองตั๋วเรียบร้อย ไม่รุ้ว่ารถพี่บอยทำเสร็จยังนี่ ข้ามปีแล้วนะคับเนี่ย แล้วเห็นรถชิ้วแว๊บๆเปน 2000 GT แล้วนิ อยากเห็นๆ :cool:

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รอบนี้มาอยู่ไทยตั้งแต่วันไหนถึงวันไหนครับกราฟ จะได้เลือกวันที่เหมาะสมได้ครับ อิอิอิ

3. Graphic

181
    3
    0
    อยู่ประมานเดือนนิดๆ คับ กลับมาอังกิดอีกทีประมาน ปลายสิงหาอะ

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    งั้นเอาเป็นช่วงกลางเดือนสิงหามั๊ยครับ รถจะได้เรียบร้อยด้วยช่วงนั้น ถ้าเป็นเดือนนี้ไม่น่าทัน อิอิ

5. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    หรือเดือนนี้ก็นัดเจอกัน ก็ได้ครับ โจ้ก็นัดดูนะคับ แต่รถพี่น่าจะสิ้นเดือนนี้อ่ะกราฟ พ่นสีแล้วเหลือรายละเอียดอีกนิดหน่อย แต่คงเสร็จสิ้นเดือนนี้อ่้ะคับ

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    วันอาทิตย์ที่ 1 สิงหาคมนี้ ช่วงบ่ายแก่ๆ โอเคมั้ยครับเพื่อนๆ

7. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    จัดไปครับ ยังไงก็ได้แต่ขอเลยวันอาทิตย์ว่าง (เสมอ)

8. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    รวมรถอ้วน!!!!

9. Chew_Chew

471
    1
    0
    แฮะ แฮะ รถอ้วน คนขับแห้ง ^ ^

10. pookpui

1,304
    6
    38
    ว่าจะไปร้านนี้กัน โอเคมั้ยเพื่อนๆ นั่งจิบกาแฟกันชิวๆ ยามบ่ายแก่ๆ จนเย็น

http://ikaew.com/three-mangoes-coffee-restaurant/

11. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ร้านอยุ่ไกล้ๆบ้าน เดี่ยววันหยุดจะไปนั่งดูบรรยากศ เผื่อจะถามเรื่องที่จอดรถให้ด้วยนะคับโจ้:D ส่วนรถพี่คิดว่าจะได้เหนในวันมิตติ้งนี้อ่ะคับ อิอิ

12. pookpui

1,304
    6
    38
    ได้เห็นทันจริงรึ 555555555

13. Graphic

181
    3
    0
    จัดไปคับผมมมมมมมมมมมม

14. Chew_Chew

471
    1
    0
    บรรยากาศ โอครับ แต่ แจ้งวัฒนะอีกแล้วหรอเนี้ย T T

15. นั่นเด่ะ ทำไมไม่กลับมาแถวเลียบด่วนบ้าง

16. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0

ร้านบรรยากาศดีครับ สบายๆ แต่ต้องเย็นๆนิดนึง(5 โมงไปแล้ว) บางมุมแดดส่องเข้ามาร้อนอยู่เหมือนกัน
    คราวก่อนนั่งทานกาแฟด้านหน้าตอน 5 โมง พอทุ่มแล้วก็มานั่งทานข้าวด้านหลัง นั่งคุยกันกับเพื่อนไวมากแป๊ปเดียวเองมองนาฬิกากอีกที 4 ทุ่มแหละ
    เหมาะกับการนั่งคุยกันมากๆครับ แนะนำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้