งานเข้า...นิดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 4 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวันก่อน...แวะปั๊มเติมน้ำมันเสร็จ !
    กะซื้อน้ำในซุปเปอร์ คิดว่าแท่งปูนกันรถน่าจะพ้น
    สรุปแล้ว...งานเข้าครับ
    View attachment 1605673
    before

View attachment 1605674 View attachment 1605675
    after

1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

เมื่อวานพึ่งเอาคันแดงวิ่งไปซื้อหนังสือ กันชนครูดเหมือนกัน ใจหายเลย แต่ไม่ค่อยเสียหายครับ

2. barague

barague Guest

0
    0
    0
    จารีบไปซื้อหนังสือ"RUSH" (HOUR) หรือ "OPTION THAILAND" กานแน่ล่ะ 2 เล่มนี้ คงต้องรีบซื้อทั้งคู่นั่นแหละ(ว่าแต่อันไหนหาง่ายกว่ากาน) อยู่ที่จัยด้วยนะว่า "รักพี่เสียดายน้อง" รึปล่าว เล่มนึงตัวเองลงหนังสือ อีกเล่มก้อ อื้อ! หือ ม่ายอยากจาพูด อ่านแทบวางม่ายลงเรยล่ะ แถมตาบวมเยี่ยวเหนียวอีกต่างหาก งุงิๆๆ

3. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    นี้คือทุกข์ของเจ้าของรถที่มีสปอยร์เล่อหน้า

และสิ่งนี้ทำให้เจ้าของรถ ขับรถโดยใช้ความระมัดระวังมากขึ้น
    ถนอมรถมากขึ้น...และรักรถมากขึ้นด้วยครับ
    ขอบคุณบทเรียนนี้ที่ทำให้ผมขับรถได้ละเอียดขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้