หายหน้ากันทุกคนเลยครับ อยากมิตติ้งกันมั๊ย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 26 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เห็นว่าช่วงนี้ สมาชิกเราหาย ไปไหนกันหมดครับไม่เห็นมายุ่งเกี่ยวกับบอร์ดเราเลยนะ

อยากจัดมิตติ้งกันป่าวเอ๋ย เดี๋ยวจะได้บอกน้องเปิ้ลเลขา คลับ จัดเตรียมสถานที่และประชาสัมพันธ์ให้สมาชิกทราบอีกที ถ้ามีผลตอบรับว่าอยากจัดกัน

ไปละ

ปล.ถามพี่ป๊อบงับ เห็นมาคุ้นๆว่าเหมือนที่พี่ป๊อบไปทำเบรคมาป่ะอะ
    http://www.siamspeed.com/index.php/topic,63596.0.html

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    คัยหายกันคร๊าฟ !!

คัยหายยย !!!

นัด ยังอยุ่ !!!

3. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    สวัสดีโอม พีก็ยังอยู่น่ะ

4. pencilpen

pencilpen New Member Member

18
    0
    0
    ยังอยู่หลายคนเลย...แต่ผมเพิ่งมาครับ...ถ้ามีไปด้วยครับ

5. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ไปด้วยได้ไหมฮ้า

6. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เอาดิๆ
    ไปไหนกันดี

7. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    จัดมา โอมมี่
    รออยู่...

8. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    เศร้าใจรถไม่ยอมติด อิอิ อดไปถ้ารถสตาร์ทติดไปแน่ครับ อิอิ

9. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ยังอยู่ๆ ไปๆ

10. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ดีคับ meeting หลังบรรยากาศเคอร์ฟิว จาได้คลายเครียดกันบ้างง)))
    เดือนหน้ามี hua hin jazz festival2010
    18~20 มิย...น่าสนป่าวคับ))) www.huahinjazz2010.com
    จัดมิตติ้งก่อนหรือหลังก้อได้คับบบ ตาม voteแล้วแต่สมาชิกส่วนใหญ่

11. natsmooth

834
    0
    0
    จัดไป ช่วงนี้ นัดซี๊ ก่า หัวหิน !!

ไปบอยเหลือเกิน ยังไง ว่ากันไปคร๊าฟ !!!

ปล. เพ่วิส เข้ามา ปีละครั้ง !!!! โห !!!!

12. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ไม่พลาดครับ..........จัดเลยพี่โอห์ม ผมขอไปด้วยคนน้าา....

13. TG Rover

936
    2
    0
    เสนอ ตลุยแปดริ้ว ถิ่นพี่เจี๊ยบ เอาแบบไป ตจว ใกล้ๆดีป่ะ
    แวะกินตลอดทาง ไปกลับร้อยฟ่าโล ทดสอบรถไปในตัว

โหวดวันกันหน่อยงับ ผมเสนอ เสาร์ที่12 มิย นะ เพราะว่าว่างวันนั้นพอดี
    ยังไงจะปรึกษากับพี่เจี๊ยบอีกทีเรื่องสถานที่ครับ

น่าจะมีกิจกรรม เดินตลาดน้ำ นมัสการหลวงพ่อโสธร ยิงปืน ตีกอล์ฟ ลงท้ายด้วย อาหารเย็นริมแม่น้ำบางประกง

เชิญลงชื่อกันได้เลยนะครับ

14. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    โอ้ยังมีโอกาสทำรถๆๆ ยังไงพวกพี่ๆก็ผ่านหน้าบ้านผมอยู๋แล้ว ฮ่าๆๆ

15. natsmooth

834
    0
    0
    จัดไป ค๊าฟ !!!!!

16. TG Rover

936
    2
    0
    ล้มโต๊ะ พับแผน คนหายครับ

สรุป งานล้ม หุหุ

17. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    เงียบกันมากมายเลย... แต่ถึงยังไง เสารือาทิตยื ผมก้ไม่ได้อยู่แล้วครับ ฮือๆๆๆ ต้องเรียน..

18. สวัสดีครับ...คุณโอม ใช่เลยครับในรูปนั้น รถผมเอง...
    ส่วนเจ้าของกระทู้นั้น ก็เพื่อนผมเอง (รุ่นน้องชื่อเสือ ครับ) เป็นคนหาชุดเบรกให้

ส่วนมิตติ้งต้องรอก่อนครับ...ช่วงนี้เอารถไปฝากอู่อีกแล้วครับ (จัดการเช็คช่วงล่างหน้า-หลังใหม่ คาดว่าอีก 10 วันน่าจะออกได้)

19. TG Rover

936
    2
    0
    มันเป็นไรพี่ช่วงล่างอ่ะ

20. เดิมทีตอนที่เข้าเช็คคิดว่าจะเช็คเรื่องน้ำมันซึมจากข้างเกียร์ แต่พอช่างถอดเช็คก็เริ่มเจอจุดที่หน้าจะมีปัญหา
    มากกว่าน้ำมันซึม เจอบูทปีกนกบน/ล่าง (ขวา) เสื่อม ผมจึงให้ไล่เช็คทั้งหมด สรุปเปลี่ยนบูทปีกนกบน/ล่าง ซ้าย/ขวา
    ลูกหมากปีกนกบน/ล่าง ซ้าย/ขวา หน้า/หลัง คันชัก ซีลเพลาขับ (อันนี้ตัวต้นเหตุน้ำมันซึม) และเปลี่ยนยางกันฝุ่นแร็ก ซ้าย/ขวา
    สรุปอัดช่วงล่างใหม่ทั้งหมด... เดียววันนี้จะไปถ่ายรูปมาลงไว้เป็นข้อมูล(ชอบลงรูปเก็บไว้ในคลับ)

21. phanphatsa

phanphatsa New Member Member

6
    0
    0
    หวัดดีคราบ ผมมือใหม่ หัดขับ ROVER โปเต้ครับ ฝากรถฝากคนด้วยครับ

22. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ไปทำบุญที่บ้านชัยพฤกษ์มะฮะ เป็นบ้านเด็กกำพร้าน่ะคับ เด็กคงดีใจถ้าไปกันเยอะๆ อยู่คลอง15 จ.นครนายก น่ะคับ

http://www.rz-racingzone.com/forums/showthread.php?5989-%B3-%BA%E9%D2%B9%AA%D1%C2%BE%C4%A1%C9%EC

ไม่มีโอกาสได้ถ่ายรูปกะเด็ก พอดีเห็นว่าวิวสวยดีก็เลยใช้กล้องมือถือถ่ายมาน่ะคับ

23. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    มีท่อตั้ง4ท่อแน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้