มีใครเคยเห็นหรือเคยเอาmr2ไป Drift บ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย jacksolo, 4 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    มีใครเคยเห็นหรือเคยเอาmr2ไป Drift บ้างมั้ยครับ

P.S Has got acquainted with the girl, http://cyberblady.com, how it to you? Only it is fair!

2. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    เคยเห้นครับ ใน Drift BB ก็มี มันค่อนขางเป้นรถที่ Over-steer อย่างแรง เลยเวลาเบรคเหมือนแค่กรอ แล้วก็เร่งทะลุพิกัดไปเลย

3. E46

E46 Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นที่คลอง5 แต่เป็น mr-s สีดำ เปิดประทุนDrift
    คนขับ สงสัยจะเป็นสาวห้าว
    ทำได้เต็มลายเหมือนกันนะ ได้ใจดี

4. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    คนขับเป็นหนุ่มผมยาวครับ มองไกลๆอาจเหมือนสาวห้าว 555:D

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ฮิๆ

6. NICs Saba

NICs Saba New Member Member

2
    0
    0
    รู้สึกว่าจะเป็นรถที่ดริฟยากนะครับ เพราะมันเป็นพวกมิดชิบหนักหลัง เคยดูคลิปของญี่ปุ่น เคอิชิ ดริฟคิงญี่ปุ่นยังบอกว่าเป็นรถที่ดริฟยากเลยนะครับ S2000 ก็ด้วยเพราะเป็นรถที่เกาะถนนดีมากท้ายก็เลยไม่ค่อยออกอาการเท่าไหร่นะครับ

ถ้าข้อมูลผิดพลาดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้