อยากทราบฟิลของโช๊ค GAB ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 30 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เป็นตัวที่ไม่มีบอลจ๊อยสตรัสปรับเกลียวนะครับ ตัวกระบอกโช๊คเป็นสีแดง สปริงใหญ่ๆ หน้าตาโดยรวมคล้ายๆของเดิมครับ

อยากถามท่านที่เคยใช้ ว่าฟิลมันประมาณไหน

เดิมใส่ jic กระบอกทองอยู่แต่รู้สึกแข็งเกิน อยากได้โช๊คไว้ใช้งาน ไม่รู้ว่าจะแข็งไปอีกรึเปล่า แล้วเรื่องการเข้าโค้งเป็นยังไงบ้างครับ

ขอบคุณสําหรับทุกคําตอบครับบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2010
  2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เคยขับ ตัว แบบนี้ มีที่หมุนปรับความหนึบได้ ความแข็ง นี่ใช้ได้เลย แค่ไม่ใช่สตรัทปรับเกลียวเท่านั้นเอง

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อาการเหมือน KYB กระบอกฟ้าคัรบ

นุ่มๆ แต่ไม่ร่อน ใช้งานสบายๆ

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เคยใช้ยี่ห้อนี้ครับแต่ไม่ใช่รุ่นนี้ ความแข็งก็ใช้ได้ ใช้งานทุกวันโอเคเลยครับ

5. เคยนั่งของอีโว หน้าตาประมาณนี้ ปรับไว้นุ่ม ๆ ก็นั่งสบายนะครับ ไม่แข็ง

6. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    เคยใช้ น่าจะรุ่นเดียวกัน ใส่ใน EK เบิกใหม่มา

สำหรับวิ่งถนน ถือว่าเยี่ยมครับ

7. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    เคยใช้ น่าจะรุ่นเดียวกัน ใส่ใน EK เบิกใหม่มา

สำหรับวิ่งถนน ถือว่าเยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้