ขอความคิดเห็นเรื่อง " ล้อ แม๊กลาย Circlar GTA "

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย OFFsmiTH, 15 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ผมเห็นแม๊กลาย Circlar GTA แล้วสวยดี แต่ไม่เคยเห็นคนใส่กะรถ ek ,si เลย ไม่ทราบว่าปกติลายนี้เค้าใส่กะรถอะไรเหรอคับ
    แล้วถ้าเอามาใส่กับ si ล่ะ เหมาะไหม อยากทราบความคิดเห็นเพื่อนๆคับ

2. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    มีครับ รถคุน ปอน wide body

สวยมากแต่ต้อง ล้อ17" นะ

3. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    มีครับ รถคุน ปอน wide body

สวยมากแต่ต้อง ล้อ17" นะ

4. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    16" นี่จะไม่สวยเหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้