ถ้าจะขยายท่อไอเสียให้เครื่องดีเซล

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย YETIboy11, 29 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YETIboy11

YETIboy11 New Member Member

16
    0
    1
    ควรจะขยายกี่นิ้วดีครับถึงจะเพิ่มแรงม้าให้เครื่องดีเซลขนาด2.5ไดเรคฯ(รุ่นมังกรทอง)ไม่อยากเจอประเภทดังแต่ท่อล้อไม่หมุน

2. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    รถทำอะไรมาบ้างแล้วครับ

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตามน้องบาสว่าเลยครับ

ทำไรมาบ้างครับ

แต่ถ้ารถไม่เซทโบนะครับเเอาท่อสองนิ้วก็พอครับกับหม้อพักสูรดีๆสักใบ

ส่วนถ้าเทอร์โบก็ต้องบอกก่อนครับว่าทำไรมาบ้างจะได้ช่วยกันแนะนำถูกครับ

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ตามเซียนข้างบนเลยครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามเซียนข้างบนอีกเสียง mi mi

6. YETIboy11

YETIboy11 New Member Member

16
    0
    1
    ยังไม่ได้ทำอะไรทั้งสิ้นไม่โบเดิมๆล้วน

7. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ท่อสองนิ้ว ถึงสองนิ้วสองก็พอครับ

หม้อพักสูตรมิตซูสักใบครับ

ทำท่อออกท้ายเลยนะครับอย่าเอาลงหน้าเพลา ไม่งั้นปลายไม่เดินครับ

หรือให้ดีก็คือเซ็ทโบเล็กๆสักลูกไปเลยครับ รับลองว่าแรงกว่าเดิมและขับมันขึ้นเยอะครับ

ที่เหลื่อรอท่านอื่นๆมาตอบอีกทีครับ

8. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามที่พี่ด้านบนผมบอกเลยครับ

9. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ผูกโบ เลยคับ ตามพี่ๆ

10. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ช่ายแล้วครับหาโบสักลูกแรงแน่ๆครับ

11. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    มาหาข้อมูลคับ เซียนเยอะข้อมูลแน่น คับ

12. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    มาหาข้อมูลเหมือนกันครับ เผื่อเอาบ้าง =P

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้