ถึงคุณ Mr.Pooh B12 รบกวนแวะเข้ามาแป็บ นะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย waii&por, 28 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. waii&por

waii&por New Member Member

25
    0
    0
    ไผมก็อยู่แปดริ้ว ขับB-14 สีขาว ครับแล้วพ View attachment 1565348 ี่อยู่แถวไหนของแปดริ้ว อ่ะครับ ผมอยู่ซอยโรง ฆ่าสัตว์ (ข้างคาร์ฟู) ว่างๆมานั่งดื่มน้ำกันบ้างมั๊ยครับพี่ ฮุฮุ ยินดี View attachment 1565347 ที่ได้รู้จักครับพี่ เผื่อว่างๆ จาชวนกันไปมิตติ้งกับชาวคณะ SUNNY THAILAND บ้างตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยไปกับเค้าซักที:cool: View attachment 1565346

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เเปดริ้ว ผมก็ไปบ่อยๆครับเเถวๆหน้าค่าย

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    คนบ้านเดียวกันเยอะนะเนี่ย เด่ววันจันที่ 5 กลับเจอก้อทักทายได้นะค้าบ

ผมเด็กบางคล้าค้าบบ
    :D

4. waii&por

25
    0
    0
    อ....แถวนั้นมีอารายยยยย ดี น้อออพี่ เฮอะ เฮอะ

5. Mr.Pooh B12

Mr.Pooh B12 New Member Member

78
    3
    0
    ผมอะอยู่บางคล้า แต่ชอบไปกินข้าวที่แปดริ้ว

เปิดท้ายสนามมวยผมก็ชอบเข้าทาง ซ.โรงฆ่าสัตว์ แต่มะเห็นอะ รึว่าไม่ทันมอง

6. Mr.Pooh B12

78
    3
    0
    พี่ๆ แนะนำ ตอนนี้เปิดใหม่อยู่ข้างค่ายก็มีน๊ะ ขอบอกว่า อึม..

7. waii&por

25
    0
    0
    Mr.Pooh B12 พี่ทำงานอยู่ ไทแอโร่ รึเปล่าครับพี่ พอดีเมือ่เช้าขับรถไปทำงาน ที่พนม เจอจอดอยู่หน้าไทแอโร่ 1 ลำ สีเดียวกันเยยยยย

8. Mr.Pooh B12

78
    3
    0
    ใช่ครับ ทำอยู่ไทยแอโรว์ นั่นแหละเห็นจอดหน้าโรงงานนั่นแหละ มาสายประจำ

นี่ๆ อย่าแอบไปปล่อยลมล้อน๊ะ

9. waii&por

25
    0
    0
    พี่แล้วแถวแปดริ้ว มีร้านทำ ROLL BAR หรือ X BAR บ้างหรือเปล่าพี่ พอจะทราบบ้างหรือป่าวเอ่ย

10. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ที่บางคล้า มีฮองเฮาด้วยอะ

มีซากุระอีกแนะ อิอิ

11. waii&por

25
    0
    0
    จาดดดดดไปครับพี่ ผมว่า ว่างๆมามิตติ้ง แปดริ้วกันบ้างมั๊ย จาด้ายเราะตั้งแต่ หลังคาแดง ยาวไปถึง ฮองเฮา เลยดีมั๊ย

12. waii&por

25
    0
    0
    ตัดผมใหม่เหรอพี่ ....เห็นเมื่อเช้าเปิดกระจกรถโผล่มาแต่ช่วงบน....ตกใจเลยพี่....ที่หันมามองนะผมเอง SUNNYสีขาว นะพี่ เปิดกระจกทักพี่ไม่ทัน...ถ้าทักทันสงสัยไม่ต้องไปทำงานแหง...ได้ไปดื่มน้ำปะนะด้วยกันชัวร์

13. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ดีใจจิง ได้เจอคน บ้านใกล้กัน ผมอยู่ งามวงศ์วาน เจอกันทักทายได้นะจ๊ะ อิ..........อิ :D:D:D:D

14. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ยังจะงัดมาอี๊ก :D

15. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ว๊าก เด็กต่างจังหวัด

อยากมีกับเค้ามั่งจังเลย

16. Mr.Pooh B12

78
    3
    0
    ว่าแล้วนึกว่ารถใคร เห็นแล้วสะดุดตา ที่เปิดกระจกนะแอร์พังอยู่ อากาศมันร้อนเลยเล่นซ๊ะเกลียนเลย

ว่างๆ ต้องจัดซะหน่อยแล้วมั๊ง เอาซะหนึ่งเมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้