เปิดกระทู้ขอบคุณน้ำใจชาว NV

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bfouteen, 27 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    เนื่องจากรถผม ไดชาร์ทไหม้ ตอนนี้เป็นปกติเเล้วครับ
    ขอบคุณป๋าอ๊อด(สำหรับแรงกายเเละเเรงใจ) ป๋านก(ไดชาร์ทสภาพดีมากรวมถึงราคามิตรภาพ) และป๋าหนุ่ม (หายมึนยังหรือครับ)
    ขอขอบคุณน้ำใจของพี่ๆ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปล. ขออภัยที่เมื่อวานไม่ได้ไปมิตติ้งที่อ่างฯ เนื่องจากเสียเหงื่อจากการทำงานบน..อย่างหนัก ขาอ่อนหมดเเรง ครับ เเต่ได้ข่าวว่าเมื่อคืนนี้ไปกันเยอะแยะเลยสิครับ
    :D:D:D

2. bfouteen

bfouteen New Member Member

100
    0
    0
    ป๋าอ๊อด วันไหนเอารถมาทำสีล้อแม็ก หละครับ 55555+

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เดี๋ยวรองบก่อนนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้