มือใหม่ ใครอยากซ้อมบ้าง

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Super Colt, 1 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รอไม่ไหวแล้ว อิอิ น้องๆ เพื่อนๆ มือใหม่ ที่อยากจะเล่น หรือ คิดที่จะเล่น ใครสนใจ เสาร์นี้ มาลองขับจิมคาน่ากันดูไหมครับ ที่เยส มือใหม่ท่านใดสนใจอยากให้ผมแนะนำอะไร เด๋วจะแนะนำให้ ในวันเสาร์นี้ ตั้งแต่ 9โมงเช้าเลย หรือจะเปิด อบรมเลยดีไหม อิอิ เราปลุกกระแส Gymkhana ให้กลับมา :D :D

2. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ช่วงนี้ไม่ว่างเลย กลางๆเดือนได้ไหมครับคุณบี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยากหัดเล่นจิม

3. Aon_Drifter@Yasothon

Aon_Drifter@Yasothon New Member Member

19
    0
    0
    พี่ครับ...วันที่ 11 ก.พ. 2549 ช่วยสอนอีกทีก่อนแข่งได้มั๊ยครับ ตอนนี้ผมอยู่โคราช ถ้าให้ กทม. ไปทั้ง 2 สัปดาห์ ผู้ใหญ่ดุผมแน่นอน อีกอย่างผมไม่ว่างด้วยเสาร์นี้ แต่ผมอยากให้พี่สอนเหมือนกันครับ เพื่อเป็นการส่งเสริมการเล่น Gym ให้มากขึ้นและทั่วถึงกัน

อยากจริงๆ นะครับ...วันที่ 11 ก.พ. 2549 เจอกัน

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เด๋วเสาร์นี้ผมไปรอให้พี่ช่วยสอนแต่เช้าเลยนะครับ.....ขอบคุณครับ:p

อย่าสายนะครับ...รุ่นจิ๋ว....อิอิ:D

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    อยากไปอ่ะครับ แต่โดดงานไม่ได้ แย่เลย :D

6. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เสาร์นี้รึ
    อืม
    น่าสนๆนะ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

7. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    เยี่ยมครับ

8. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    น่าสนๆ

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    น่าสนใจครับถ้าว่างจะไปนะครับ

10. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ปายล่วยคง

11. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ไปๆ
    สอนผมด้วยพี่บี

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่ส้ม!!!! :mad: :mad: พี่อ่ะมาช่วยผมสอนน้องๆดีกว่ามั้ง :D เจ้าปอมอีกคน ช่วยๆกัน กระแสจะได้กลับมา อิอิ

จะให้สอนไรอีกเจ้าโอ๋ ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2006
  13. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    เอาเป็นว่าใครว่างก้อมากันแล้วกันนะคับ รถตอนนี้ไม่พร้อมคลัซจะพังแต่ด้วยความที่อยากวิ่งก้อวิ่งไปอย่างนั้น พังค่อยว่ากัน

14. RG37

302
    2
    0
    สอนไม่เปงอ่ะ มั่วเปงอย่างเดียว
    ha ha ha

c ya!

15. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    มั่วsexอะจิเอ็ง...

ว่าแต่ขอกราบคารวะอาจารย์ด้วยคน แต่เสาร์นี้ข้าน้อยมิอาจเดินทางไปร่วมซ้อมด้วยได้เนื่องจากมีภารกิจยิ่งใหญ่ที่โรงงานขอรับ ขออภัยด้วย

16. kaegambino

kaegambino New Member Member

7
    0
    0
    ด้วยคนจิ่...

17. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...ไป ด้วย ... อิอิ

18. oayama

127
    0
    0
    ในรูปนั่นรถพี่มาร์คเหรอ
    สวยดี
    อิอิ
    :D:p :eek: :rolleyes: :cool: :eek: :eek: :eek: :eek:

19. oayama

127
    0
    0
    สอนผมให้มีคะแนนเก็บเยอะๆอย่างพี่บ้างไง
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

20. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    อ่ะน่าสน แต่ทำงานหว่ะ บี

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    เขาไปซ้อมจิมนะ ไม่ใช่ ดริฟ อิอิ :D :D

22. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    แล้ว3doorพี่มาร์คอ่ะคับ

23. hiter

153
    2
    0
    วันเสาร์นี้ ท่าทางรถจะเยอะ พวกดริ๊ฟก็ไปกันนี่นา..

24. Super Colt

2,980
    11
    0
    อ้าวหรอครับ นึกว่าเขาไปวันอาทิตย์ซะอีก เห็นจองไว้วันที่ 5 แต่ไม่เป็นไรครับ แบ่งกันซ้อม พวกดริฟคงไม่ว่ามั้งครับพี่เต้อ

25. hiter

153
    2
    0
    เต้อไม่ได้ไปอ่ะครับ แต่ไม่น่ามีปัญหามั๊ง กันเองทั้งนั้น.....
    ไปกันเยอะๆ สนุกดี ไปน้อยๆกร่อยจะตายไป..

26. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ไปด้วยคนนะคร๊าบ:D

27. th2005

th2005 New Member Member

2
    0
    0
    lancer 1600 เดิมๆๆขับได้ไหม หรือต้องทำช่วงล่างอะไรหรือเปล่าคับอยากลองขับบ้าง ถ้าปรับแต่ง
    อะไรช่วยบอกด้วยคับ ช่วยชี้แนะด้วยคับ ขอบคุณมาก rayong

28. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันนี้ไปซ่อมนะครับมีตำรวจมาแล้วนะ
    เลยไม่ได้ซ่อยเลยนะครับเขาบอกว่ามีคนไปร้องเรียนว่าเสียงดังนะครับ
    ก็เลยไม่ได้ซ่อมนะ

29. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...ชีวิคขายไปแล้วครับ...อิอิ

เสียดายเหมือนกัน :(

30. RG37

302
    2
    0
    สรุปกลายเป็นไป FFdrift แทนซะงั้น
    ยัยฟ้าแรดไหลได้ยาวเหมือนกันแฮะ

ปีนี้จะมี FFdrift ป่าว
    ลงขำๆด้วยคนดิ
    ha ha ha

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้