รบกวนพี่ชาวอีโวหน่อยครับ คือผมอยากทราบรหัสสีของอีโวคันนี้

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Golf_Za, 20 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ไม่แน่ใจว่าอีโว 8 หรือป่าว ผมก็ดูไม่เป็นอะครับ แต่ชอบสีนี้มากๆ กำลังจะทำรถสีนี้อะครับ รบกวนช่วยบอกรหัสสีหน่อยครับ:) ขอบคุณครับ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เหมือนหลังคามันมีครีบนะครับ ต้องเป็น 8mr - 9 mr
    ให้เดาๆ น่าจะเป็นสีเทาของ 8mr ส่วนเบอร์สีรอผู้รู้ตอบครับ

3. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    สวยจัง สีนี้ มันจะขึ้นก่ะ evo3 ป่ะ

4. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    อันนี้น่าจะใช่สีเทาของ8MRนะครับ......ค่อนข้างมั่นใจแต่เบอร์สีนี้ไม่รู้เหมือนกัน ครับ 555+

5. Golf_Za

398
    13
    18
    ถ้าผมปริ๊นภาพนี้ไปให้ช่างเทียบสีมันจะเหมือนมั้ยครับเนี่ย ไม่ทราบรหัสสีจริงๆ

6. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าไปพ่นสีที่อู่ที่พอใช้ได้หน่อย แล้วบอกว่าเป็นสีเทา ของอีโว 8MR
    น่าจะออกมาเหมือนกว่าเอารูปให้ดูครับ
    หรือจะลองโทรถามตามอู่ชั้นนำที่รับทำอีโว น่าจะตอบได้ทุกอู่ครับ

7. evolution 6 blue

evolution 6 blue New Member Member

15
    0
    0
    golf ม.กรุงเทพป่าว ถ้าใช้ต้นเองจำได้ป่าวขาวสวยโหดอยู๋เเล้วน่ะ:D :D :D

8. Golf_Za

398
    13
    18
    ใช่แล้ว เด๋วนี้หายหน้าหายตาไปเลยนะต้น:D

9. evolution 6 blue

evolution 6 blue New Member Member

15
    0
    0
    55555ไม่ได้หาย สบายดีป่าว :D :D ได้ข่าวมารถเเรงเลยนะ สีที่ว่าน่าจะเป็น สีเทา8mr นะgolfเหลือจิงๆทำสีอีกละ:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้