รูปรถผมครับ ซ่อมอยู่ไปดูมาตอน 1เมษา ตอนแรกนึกว่าจะเส็ดทันสงกรานต์แต่ไม่ทันจิงๆ เหอออ....

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย gtgreat, 15 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gtgreat

gtgreat New Member Member

9
    0
    0
    เคาะเส็ดแล้ว อะไหล่ได้ครบตอนนี้อยู่ช่วงทำสี พ่นรองพื้นแล้ว พ่นสีจิงครั้งแรกแล้ว ไว้ตอนเสร็จจะเอามาโชว์อีกที
    ถ้าพวกพี่นัดมีทติ้งคราวหน้าจะเอาไปอวด ไม่รุจะสวยป่าว อิอิ ปล. ยังดูเลอะเทอะไปหน่อยนะครับ ผมสงสารรถผมจิงๆ เหออออ

2. ช้าๆได้ พร้าเล่มงาม ครับ *0*

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ใจเย็นๆครับผม

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ส้มสวยจัง

5. gtgreat

9
    0
    0
    อันนี้สภาพตอนประมาณต้นกุมภา กำลังเคาะ ตอนเข้าไปดูจำรถตัวเองไม่ได้ หารถไม่เจอ 55+

6. gtgreat

9
    0
    0
    อันนี้กระจกข้าง หามาได้คับ แต่ต้องทำสีใหม่ มี2อันคิดอยู่จะเอาอันไหน

อันนี้กระจกข้าง หามาได้คับ แต่ต้องทำสีใหม่ มี2อันคิดอยู่จะเอาเดี๋ยวหลังสงกรานต์ต้องไปดูใหม

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ทำสีส้มเลยเหรอครับ แจ่มดีอ่ะ ... งานสีอย่ารีบมากนะครับ ให้ช่างเค้าทำแบบละเอียด ช้าแต่ชัวร์ดีกว่าครับ รอชมตอนเสร็จสมบูรณ์เอามามิตติ้งกันนะครับ

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ประกันจ่ายหมดไหมอ่ะครับ

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อย่าไปรีบครับเดี๋ยวเป็นแบบรถผมอะครับ............พองทั้งชิ้นงานเลย...........เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ทำอู่ไหนหรอครับ.....แล้วผลงานออกมาดีไหมครับ........ราคาเท่าไหร่ครับ..........อิอิ(ถามเป็นชุดเลย..........555555555555+)

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มิตติ้งคราวนี้อยากเห็นจังครับ สีส้มแบบนี้แจ่มแน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้