หาอู่แถวเชียงราย

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonne, 2 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    คือว่าผมจะไปอยู่แถวเชียงรายอะคับ อยากทราบว่า มีอู่ ที่รับทำสี กับเสกิต รอบคับบ้างไหมอะคับ ช่วยแนะนำทีอะคับ แล้วค่าใช่จ่ายประมาณเท่าไหร่หรอคับ คือผม อยากได้ข้างหน้าแบบ ที่เซฟรูปมาในเวบอะคับ
    แล้วอีกเรื่อง 1 อะคับ อยากทราบว่า แม็ค nismo ขอบ17 ก้านยก แบบ ออฟเยอะๆๆอะคับในคลับเรามีใส่บ้างแล้วอะคับ อยากเห็นว่ามันเป็นอย่างไง แล้วคิดว่ามันจะเข้ากันไหม หรือ ใส่ได้ไหมอะคับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ใครอยู่แถวนั้นช่วยน้องเค้าหน่อยครับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    โอ้ไกลจริงๆนะครับ

4. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    เหอะๆๆ คงต้องรอความหวังต่อไป *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้