อยากใส่พวงมาลัยเพาเวอร์ให้ Hilux Hero ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย The_PooM, 11 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The_PooM

The_PooM New Member Member

9
    0
    0
    มีใครทราบไหมครับว่า จะใส่ พวงมาลัยเพาเวอร์ให้ Hilux Hero ครับ อยากถามเป็นข้อๆดังนี้

1. เอาของอะไรมาใส่ หรือมีตรงรุ่น
    2. หาจากไหน
    3. ราคาเท่าไหร่
    4. ต้องดัดแปลงอะไรไหม

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ สำหรับคำตอบ ว่างๆจะแวะเข้ามาดูครับ

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ลองดูของ Surf ที่ขายตามเชียงกงก็ได้ครับ
    หรือเข้าไปถามตามร้านที่รับทำเลย ง่ายดี
    หรืออีกที ก็เอา Rack power ของตู้ Hiace มาแปลงใส่ก็ได้ครับ
    ทั้งหมดล้วนแล้วแต่ดัดแปลงแน่นอนครับ ไม่น้อยเลยด้วย

ส่วนราคาไม่ทราบครับ รอท่านต่อไปมาแนะนำ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ค่อยถนัดเรื่องแบบงี้เลยอ่ะคับ

ถนัดแต่เรื่อง หอย ๆ ไรประมาณเนี้ย หุหุหุหุ

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แล้วอยู่แถวไหนครับ เพื่อนๆจะได้ช่วยชี้จุดใกล้ๆ

5. The_PooM

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

ผมอยู่แถว บางแค พุทธมณฑล สาย1 ถนนกาญจนาภิเษก ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน อะไรประมาณนี้ครับ

พอแนะนำที่อู่ทำราคาไม่แพง และ จบไม่จุกจิกด้วยครับ

6. The_PooM

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

ผมอยู่แถว บางแค พุทธมณฑล สาย1 ถนนกาญจนาภิเษก ปิ่นเกล้า ตลิ่งชัน อะไรประมาณนี้ครับ

พอแนะนำที่อู่ทำราคาไม่แพง และ จบไม่จุกจิกด้วยครับ

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มีขายเหมือนกันน่ะครับ แบบ ที่แปลงมาให้สำเร็จอ่ะ

ราคาชุดละ 8 พันมั้ง น่ะ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อย่างที่ว่ามาเลยครับ เซียงกง หาร้านที่ไว้ใจได้ ราคา สู้ไหว งานเนียนก็ ตามกำลังครับ

9. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ลองดูที่ร้านดาวดินแคงครับ อยู่ที่ห้วถนนวิภาวดีครับ

จากอนุเสาวรีย์เลี้ยวซ้ายเข้าวิภา ฯ แล้วเจอเลย

คนไปใส่ที่นั่นกันเยอะครับ. ลองดู

10. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    มาเกบความรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้