ปรึกษาเรื่อง ACCORD งูเห่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tbase, 3 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    Accord งูเห่า ปี 2000 อยากวางเครื่องครับ ไม่เอาผสมข้ามพันธุ์ วางอะไรได้บ้างครับ H22A ลงได้มั้ยครับ

2. วางเครื่องของมันเลยครับที่เป็น v6 แรงสั่งได้เลย

3. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    ราคาเครื่องแพงมั้ยครับ อยากโมแรงๆอ่ะครับ

4. เครื่องก็น่าจะอยู่ประมาณ 3-4 หมื่นบาทครับ
    แล้วแต่สภาพ พอดีพี่ผมขับเครื่อง v6 อยู่
    ตอนนี้ติดแก๊สแล้ววิ่งกิโลล่ะ 1.40 เอง

5. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    h22 วางได้ครับ

6. arto2

arto2 New Member Member

73
    2
    0
    วาง H22a H23 F20 ฝาฟ้า ได้หมดคับ แท่นไม่ต้องแปลง ยกใส่ได้เลย แต่ถ้าลง V6 ต้องแปลงเยอะ เพราะเครื่องวางกลับด้าน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้