ขอคำแนะนำร้านซ่อมประตูรถค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย satank, 19 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. satank

satank New Member Member

81
    0
    0
    ระบบเซ็นทรัลล็อครถเสียค่ะ ล็อกเองบ้างไม่ล็อกบ้าง บางที่จะเปิดตัวช้กมันก็ดีดกลับ
    ใครพอจะแนะนำร้านซ่อม ราคาไม่แพงได้บ้างคะ ในกทม.ค่ะ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ติดรถมาหรือไปใส่เองทีหลังครับ ถ้าใส่ทีหลังก็ง่ายหน่อย ตัวล๊อกก้านอาจจะรูด ขันให้แน่น อาการก็น่าจะหายครับ

ปล. อยู่แถวไหนครับ พี่ๆน้องๆที่สะดวกอาจจะไปช่วยได้นะครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    บอกมาเลยว่าอยู่แถวไหนจ๊ะ

4. thruonline

thruonline New Member Member

131
    1
    0
    ผมรู้จักร้านนึง คับ ฝีมือดี ประสบการณ์สูง

อยู่ปากซอยลาซาล ฝั่งศรีนครินทร์ ในปั๊ม ปตท ลองดูคับ

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    แนะนำหน่อย ร้านที่ไว้ใจได้

6. satank

satank New Member Member

81
    0
    0
    อยู่เขตๆคลองตัน-พระโขนงค่ะ อยากหาร้านระแวกๆใกล้เคียงเขตนี้ก็ได้ค่ะ
    ที่ซ่อมประตูกับ ติดตั้งสัญญาณกันโขมย เพราะย่านที่อยู่ร้านเค้าไม่ได้รับซ่อมประตูด้วย
    เพราะก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามันเป็นที่ประหรือรีโมท บางทีกดรีโมทประตูก็ไม่เปิดเหมือนกันค่ะ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แหมเจ๊ก็ ออกมาแถวๆข้างนอกมั่งดิค้าบบบบบบบบ
    อยู่ข้างในรถก็ติด ที่จอดก็ไม่ค่อยมีร้อนก็ร้อน ถ้าอยู่ไกล้บ้านผม วิ่งไปทำให้แล้วนะเนี่ยแป๊บซี่ขวดก็พอ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้