ช่วยดูให้หน่อย

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย buster, 1 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buster

buster New Member Member

23
    0
    0
    ช่วยหน่อยครับบังเอิญถอดคอยล์มาทำความสะอาด พอจะประกอบกลับดันจำไม่ได้ว่าเส้นไหนเข้าอะไรมั้ง
    แล้วเจ้ากรองน้ำมันนี้ของเก่าติดรถมามันมีกี่สายครับ พอดีเพิ่งเปลี่ยนมาจำได้ว่ามันมี 2สาย
    เห็นมีสายนึงช่างเค้าเอาน็อตมาอุดไว้เส้นนึง งงครับ:cry:

ช่วยทีครับ

2. buster

buster New Member Member

23
    0
    0
    ตอนนี้รถสตาร์ทไม่ติดเลย เวลาบิดกุญแจสตาร์ทมีเสียง แต๊กหนึ่งครั้ง แต่ไม่มีปฏิกิริยาอย่างอื่นเลย

ช่วยทีครับ

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ใครใช้เครื่องตัวนี้อยู่ช่วยๆกันครับ

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    กรองน้ำมันมี 2 สายครับ ส่วนสายคอยล์เดี๋ยวส่งรูปให้ทางโทรศัพท์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้