สอบถามเรื่องนัดมิตติ้ง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย annie meaw, 6 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. annie meaw

annie meaw New Member Member

19
    2
    0
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ B14 มีนัดเจอกันบ้างไหม แบบประมาณว่า เช่น เจอกันทุกคืนวันเสาร์ ที่ปั๊ม อะไรอย่างเนี้ยอ่ะ
    คือเคยเข้าไปที่ปั๊ม ปตท. ตรงเลียบด่วนรามอินทรา เห็นมีชาว AE ชอบมานัดเจอกัน ตอนดึกๆ หน่อย
    ก็เลยอยากรู้บ้างว่า sunny thailand หรือ B14 ไรเงี้ยมีนัดเจอกันบ้างไหม คืออยากไปดูรถของเพื่อนๆ พี่ๆ เป็นแนวบ้าง
    สอบถามข้อมูลต่างๆ ที่เพื่อนๆ พี่ๆ ผู้รู้บ้าง
    แบบว่าอยากไปๆ ^_^

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    พึ่งผ่าน มิตติ้งประจำเดือนกัน มาหมาดๆ เลยครับ
    ลองติดตามดู ทุกเสาร์แรก ของเดือนนะคับ ถ้าไม่มีอะไร ผิดผลาด ส่วนโซน หรือสถานที่ ก็มาโหวต กันครับ
    อิอิ

3. annie meaw

annie meaw New Member Member

19
    2
    0
    ขอบคุณค่ะ งั้นจะคอยติดตาม เสาร์แรกของสิงหา (7 ส.ค.) นะ
    แล้วต้องเข้าไปดูที่กระทู้ไหนอะ เข้าไปดูในหัวข้อรูปมิตติ้งไม่เคยได้เลยอะ หรือว่าจะมี หัวข้อมาโพสนัดมิตติ้งใหม่อ่ะคะ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ติดตามข่าวสารในบอร์ด น่ะครับ
    ทั้ง meeting และ กิจกรรม อื่น ๆ :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:50:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:50:15 ----------

ติดตามข่าวสารในบอร์ด น่ะครับ
    ทั้ง meeting และ กิจกรรม อื่น ๆ :D

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    วันเสาร์ไหนว่าง ก็เข้าไปอู่พี่ติ่งได้ครับ

จะมีขาประจำไปมี้ตติ้งก๋วยเตี้ยวเรือกัน

6. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ไปมิตติ้งได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด

7. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ใช่คับ มีอะไรมากกว่าที่คุณคิด (สำคัญมาก อิ่มท้องมากมาย) 555

8. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    แต่ไม่ได้กินเกาลัด อะ :cry:

9. YuisY

YuisY New Member Member

22
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่เพิ่งไปมาเมื่อเสาร์ที่ 3 ก.ค. 2553

ขอบอกว่า พี่ๆ ทุกคน เป็นกันเอง เฮฮา ความรู้สึก แบบ สนุกดี

รถของพี่ๆ แต่ละท่านขอบอกว่า เท่ห์ครับ มีเสนห์ มีสไตล์ ของแต่ละคน

เมพๆ ทั้งนั้น 555

ปล. ชอบที่พี่เด่นบอกว่า "รถน่ะไม่ต้องรีบทำ ค่อยๆ ทำไปมันจะสนุกไปเอง ถ้าเราทำจนหมดแล้ว ก็ไม่เหลือความสนุก แบบนั้นเดี๋ยวก็ได้เปลี่ยนรถใหม่"

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113

55 เพราะทั้งหมด มันต้องใช้ กะตังค์ นะ เอิ้ก ๆ :D

11. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    เมื่อไหร่ พี่จะ ออนทัวร์ มิตติ้ง ภาคกลาง ตจว. บ้าง คร๊าบ...รออยู่น้าาา.าา..า

กทม.ไปไม่ถูก หลง...

......สิงอยู่บอร์ดนี้มา น่าจะ 2 ปี เวลาพี่ๆเขาว่าง นัดเจอกัน เห็นแต่พี่ๆ เขานัดไปนวด กะ กะ ไรนี่แหละ วันว่างๆน่ะ..ผมก็ไม่เข้าใจ กะ..ไรอ่ะ จะถามก็ไม่กล้า ....แหะๆๆ

12. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ถ้างั้น กะ... ต้องสายตรงถามเซียน ดูเลย หลาย คน อิอิ ไม่ต้องรอมิตติ้ง

13. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

:):D:eek::p;) เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งคร๊าบบ.....

14. Crony_A

4,017
    12
    0
    แงแง อยากกินเกาลัด แงแง

15. Crony_A

4,017
    12
    0
    แงแง อยากกินเกาลัด แงแง
    ปล. พี่เด่นพูดถูกที่สุดคับ ค่อยๆ ทำไป ถ้าทำทีเดียว จะ.....ตังหมดได้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้