++++รบกวนพี่ๆช่วยด้วยคร้าบบบบบ++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย rusbaragu, 28 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rusbaragu

rusbaragu New Member Member

40
    0
    0
    พี่ๆครับ ถามหน่อย รถผมใส่โบ CT-20 มาแล้ว + ปั้มฝาสูง + อินเตอร์ไม่ใหญ่มาก แต่ปัญหาคือใส่กรองอากาศไม่ได้มันติดตูดคอมแอร์ ดูยังไงก็งง ไปต่อไม่ได้ครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ..........เกือบลืม เกจ์วัดแรงดันน้ำมันเครื่องที่หน้าปัทม์มันไม่ขึ้นด้วยสิครับเวลาขับอ่ะ มันปรกติหรือป่าวครับสำหรับรถที่ติดโบที่หลังอ่ะครับหรือต้องใส่ เกจ์วัดแรงดันน้ำมันเพิ่มครับ ...................... ระดมความเห็นหน่อยครับพี่ :cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2010
  2. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ไม่รู้เลยอะครับอัพใว้ก่อนละกันครับรอผู้รู้

3. มีรูปให้ดูไหมคับ

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    นั่นสิ

ดันรอไปก่อน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:41:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:41:07 ----------

นั่นสิ

ดันรอไปก่อน

5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันรอเซียน ครับ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ค่อยแน่ใจเลยนะคับ

ว่าแต่ว่า ct 20 เป็นชุดเดิม ๆ กับเครื่องนอก ถ้าเอามาใส่ทั้งชุด ครบ ๆ

มันก้อไม่น่าจะมีปัญหานะคับ รึว่าเปลี่ยนคอมแอร์มาแล้วรึป่าว อัพรอเซียนแล้วกันนะคับ

7. rusbaragu

40
    0
    0
    เด๋วรูปรอแป๊บนะครับพี่..........

8. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
  9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จัดรูปและวงปัญหาไว้เดี๋ยวมีหลายท่านช่วยเหลือครับ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  11. rusbaragu

40
    0
    0
    UP UP UP UP UP UP UP UP UP

12. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ทำท่อกรองอากาศ งอหลบมาข้างๆ น่าจะได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้