วันที่1สิงหาคมนี้ สนใจมามิตติ้งนอกรอบที่สนามพีระ พัทยากันไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย TOR SUPERSOUND, 17 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOR SUPERSOUND

TOR SUPERSOUND New Member Member

7
    0
    0
    เนื่องจากในวันนั้นมีกิจกรรมการแข่งรถรายการ 3kและมีการแข่งขับเครื่องเสียงติดรถยนต์
    รายการ thailand db 2010 ด้วยครับพี่ว่าเราควรจามาร่วมในงานกันไหมครับ ทางผู้จัดเค้าให้สถานที่แล้ว ยังไงก้อประชาสัมพันกันด้วยครับ กหรือติดต่อมาที่ผมได้เลยครับ ต่อ บางพระครับ

2. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
  3. TOR SUPERSOUND

TOR SUPERSOUND New Member Member

7
    0
    0
    ได้ครับ

พี่หนุ่ม

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    วันธรรมดาไปไม่ได้อ่ะ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    1สิงหาไม่ได้หยุดคร้าบบบบบบต่อ
    26มิ.ย ไปร้านเลี้ยงส่งป๋าหนุ่มดิ

6. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    1 สิงหา ตรงกับวันอาทิตย์ ไม่ใช่หรอ

7. TOR SUPERSOUND

7
    0
    0
    ช่ายครับ

วันอาทิตครับ

มากัยป่าวครับจาได้คุยกันคนจัดงานครับ

8. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    26 นี้มาคุยกันก่อนดีกว่าต่อ ฮ้านลาบ อ่างศิลา

9. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    ไม่ไกลบ้านดี แต่ขอรายละเอียดด้วยคะ เพราะบ่ายจะไปธุระแถวๆจอมเทียนจะได้จัดเวลาคะ

10. อยากไป ขอปรึกษาหารือกันก่อนค่ะ

11. TOR SUPERSOUND

7
    0
    0
    ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้