พวกเราชาว MTC มาร่วมกันอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้น้อง เอ_จันทบุรี กันดีกว่า

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 15 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ก็ขอให้ สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู ไม่เจ็บ ไม่จน สุขภาพแข็งๆ รถแรงๆนะคับ:teeth:

2. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    ขอให้..สุขภาพแข็งแรง และ มีความสุข มากๆ นะครับ

ขอ รถหั้ย รถแรงขึ้น แรงขึ้น สวยวันสวยคืน นะ ค้าฟฟฟฟ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับ ขอให้เหมือนกันทุกๆคนแหละครับ
    ......(อยากได้สาวเกาหลีเป็นของขวัญอ่ะ).........

4. สุขโข สุขขี สุขขัง สุขคาลัง สุขคารู

แรงวันแรงคืน + ทนด้วยครับพี่เอ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    HBD. ท่านเอ ขอให้อย่าเจ็บ อย่าจน ร่ำรวย สุขภาพแข็ง และก็แรงด้วย มีความสุขตลอดไปนะครับ ei ei

6. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    HAPPY BIRTHDAY
    ขอให้ได้ชมพู่เป็นแฟนนะครับ อิอิ

7. example_e

example_e New Member Member

652
    0
    0
    ขอให้คุณเอมีความสุขมากๆคิดอะไรขอให้สมปรารถนาหล่อๆ รวยๆ แรงๆ(ส่วนสาวเกาหลี จัดGIRL GENERATIONไปเลือกเอาเลยละกันครับ)........

8. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ขอให้ รวยๆ แล้วเดี๋ยวเกาหลีก็มาเองคับ

ขอให้ รถแรงๆ ทนๆ ด้วยคับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:56:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:55:47 ----------

ขอให้ รวยๆ แล้วเดี๋ยวเกาหลีก็มาเองคับ

ขอให้ รถแรงๆ ทนๆ ด้วยคับ

9. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ขอให้สุขสบาย ไม่ป่วย ไม่ไข้ครับ

10. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งๆๆๆๆๆๆแรง

ขอให้รถแรงๆเมียสวยๆครับพี่

11. ขอให้รวยๆน้องชายแข็งเเรง

12. ขอให้พี่เอ เยกัง กะลา มัง สุขขัง คารู
    ขอให้มีเงินใช้ตลอดปี มีความสุขมากกกกกกก

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มา HBD. อีกรอบครับ ขอให้รวย รวย รวย รวย รวย ขอให้ใหญ่ และยาว อึด และทน (ถ้ารวยแล้วมาให้ผมยืมบ้านะ) คริ คริ คริ

14. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    HBD ครับพี่ ขอให้มีความสุขมากมาก สุขภาพ แข็ง แรง มีแรงมากมาก ครับ ใหญ่ๆ ยาวยาว ทนทน และอืดครับ เฮงๆๆๆๆๆๆ

15. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    HBD ครับ

16. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เบิร์ดเดย์ครับ

17. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    HAPPY BIRTHDAY มีความสุข สมหวัง สุขภาพดีๆ คับ

18. whatwalk

whatwalk New Member Member

49
    0
    0
    HBD ครับพี่เอ

รถแรง หญิงสวย สมหวังๆ 55+

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แหม...ส่วนใหญ่จะขอให้รถแรง หญิงสวย เอเอ้ย....ระวังคนที่มาด้วยวันนั้น.....เอานะโว้ย ! อิอิ

20. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณทุกๆคำอวยพรและก็ขอให้ทุกคำอวยพรกลับคืนสู่ทุกๆคนด้วยครับ
    .........รักพี่MiNiTrucksClubทุกคนครับ.........

21. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เหมือนเพื่อน ครับ ท่าน เอ สวนสาวเกาหลี คงต้อง หารูปมาแปะ หมอนข้าง เอาอะนะ เหอ ๆ

อย่าลืม ทำบุญ ทำความดี แก่ คนที่ ให้เราเกิดมาด้วยหล่ะ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตกลงเมื่อคืนพา ญ ไปเป่าเทียนที่ไหนอะ ei ei ei

23. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0

5 5 5 มาแต่เช้า เมาค้างป่ะเนี่ย พี่เอ อิ อิ :):D:eek::p;):cool:

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ทำอะไร ก็ เตี้ยม กันก่อน นะ น้องเอ เหดียว ผมจะเผลอ พั้ล ออกไปเอานะ อิอิ

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ขอบคุณทุกคนอีกทีครับ
    ขอบคุณครับ
    ใครจะบอกล่ะพี่
    ยังไม่ได้นอนเลยนะน่ะ
    ขนาดผมเตี๊ยมแล้วยังโดนเลยพี่

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+ ของเค้าแรงจิงๆ อิอิ

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    คันบนก็ใช่ย่อย (ถ้าไม่ขอไว้ก่อน)

28. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    วันเกิดตาเอ ขอให้ตัวผมเอง รวย ๆ ร่างกายแข็งแรง สาวเกาหลีไม่เอา แต่ขอลองอาโออิ ทีนึง ชาตินี้ ก็ถือว่าไม่เสียชาติเกิดแล้ว
    ยังไงก็ให้ผมรวย ๆเฮง ๆ รถไม่พัง ไม่ต้องแรง แต่ขอแค่ไม่พัง ก็พอแล้ว

ปล. ขอให้ตาเอเหมือนผมทุกประการ อิอิ อิอิ อิอิ

29. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    HDB ตาเอครับ ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่รักสิ่งที่ชอบครับ

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เห็นด้วยครับ mi mi

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้