มาช้าไปหน่อย เเต่ไม่ได้ลืมนะครับ มาอวยพรวันเกิดกันดีกว่าครับ อิอิอิอิอิ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 16 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เดือน มิถุนายน
    Hilux Drifter (คุณ โต้ ) 2 มิถุนายน
    คุณ ต้าต้วมเตี้ยม 4 มิถุนายน
    6 มิถุนายน
    Sonoma ( คุณ Van )
    shooter ( คุณ วิน )
    PK_9 ( คุณ เอ๋ )
    SunchaiNC ( คุณ ชัย ) 7 มิถุนายน
    Sriracha ( คุณ แซน ) 10 มิถุนายน
    aunj ( คุณ อัน ) 12 มิถุนายน
    เตี้ยสุดใจ ( คุณ เอ๋ระรี )15 มิถุนายน
    art_overcontrol ( อาร์ต ) 16 มิถุนายน
    Moo Tiger Raikhing ( คุณ หมู ) 17 มิถุนายน
    jone-500 ( คุณ บ๊อบ ) 26 มิถุนายน
    T-J<Black> ( คุณ ตั้ม ) 29 มิถุนายน

ขอให้พี่ๆน้องๆที่เกิดเดือนนี้คิดอะไรก็ขอให้สมความปราถนา

คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง

คิดจะสูงก็ขอให้สูง อิอิอิอิ อะล้อเล่นนะครับ ​

2. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมดังใจปรารถนาทุกประการ เฮงๆรวยๆสวยๆแรงๆ กันทุกคนนะคร้าบบบบ

ปล. สงสัยประธานจะทำรถเพลิน มาซะกลางเดือนเลย อิอิ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    H.B.D ทุกท่าน ครับ ขอให้สุขสมหวังทุกประการ ไม่เจ็บไม่จน

ปล. วันศุกร์ ที่18 นี้ใครว่างเชิญที่ร้านปลาอยู่เย็นนะครับ มีการพบปะสังสรรค์กันนิดหน่อยครับ

http://www.ohomylife.com/afterwork/playooyen.php

4. HBD ทุกท่านคับ ขอให้รวยๆกันถ้วนหน้า

5. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    HBD ทุกท่านคับ ขอให้มีรถแรงๆขับกันโดยถ้วนหน้า

6. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ประมาณนั้นเลยครับ เดย์ อิอิอิอิอิอิ

ศุกร์นี้เจอกัน เอ๋ย เจอเเมน ที่ ปลาอยู่เย็น พระราม 5

งานภรรยา คุณโต้ง

และเสาร์ เจอเเมนอีกเช่นกัน ที่ ร้านเจ้ดาาาาาาาา ม.ธุรกิจบัณฑิต

งานอนาคตภรรยา คุณเบน

7. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อ้ออออออออออออ

ลืมอีกคน วันที่ 29 มิ.ย. ก่อนสิ้นเดือน

วันเกิด ภรรยา พี่โจ้ แต่ยังไม่รู้เลี้ยงไหน 5555555555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:27:16 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:27:00 ----------

อ้ออออออออออออ

ลืมอีกคน วันที่ 29 มิ.ย. ก่อนสิ้นเดือน

วันเกิด ภรรยา พี่โจ้ แต่ยังไม่รู้เลี้ยงไหน 5555555555

นี่เป็นสิ่ง

8. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อ้อออออออออออ

ลืมไป วันที่ 29 มิ.ย วันเกิดภรรยา พี่โจ้ เเต่ยังไม่ได้เเจ้งสถานที่จัดเลี้ยง อิอิอิอิอิ

เนี้ยถือว่าเป็นอีกทางเลือก 1 ของ การพบประสังสรรค์ นอกเหนือจากการมิตติ้ง นะครับ

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แข็งๆรวยๆกันทุกท่านเลยครับ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับคำอวยพรจาก ทุก ๆ ท่านนะคับ

11. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    HBD คับทุกท่าน ......ขอให้มีความสุขทั้งกาย และใจคับ

12. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    HBDคับ

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    จัดไป เด๋วหาสถานที่ก่อนนะครับ เดือนนี้ เป็นเดือนเกิด ของนางพญา แห่ง HLc ทั้งหลาย เจ้าภาพออก 100 บาท ชะมะ

14. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ขอให้พี่ทุกท่านร่ำรวยน่ะคร้าบ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ ทุกๆ ท่าน

16. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านนะครับ คิดทำสิ่งใดขอให้สมดังปรารถนาทุกประการ

ปล. โอยเฉพาะนายหมูนะครับ ขอให้เรียจบไวไว เป็นฝั่งเป็นฝา ร่ำรวยๆ นะ....แล้วจะเลี้ยงย้อนหลังที่ไหนดี อิอิ

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขาด 0 ไปตัวหนึ่งนะครับ คุณพี่

18. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    มีความสุขกันมากๆนะครับแข็งแรงๆครับ....

19. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    HBD ทุกท่านคับ

20. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เห็นเมนูอาหารแล้ว แซบหลาย แล้วเจอกันครับ

เอานี้ก็วันเกิดเมีย ด้วยเหรอ ที่ไหนโทรมาบอกด้วยนะตังเอง

21. ไม่เจ็บ ไม่จน ร่ำรวยตลอดไป HBD

22. จัดเลยเพื่อน

23. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ขอให้มีความสุขกันทุกท่านเลยนะครับคิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา

24. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    Hbd ทุกท่านครับ สวยๆ รวยๆ หล่อๆ สุขภาพแข็งแรง

25. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สุขขี....สุขขัง....สุขคารัง....สุขคารู.......กันทุกท่านนะคร้าบ

26. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้คิดไรก็สมปราถนาและกันนะครับ
    ไม่เจ็บไม่จนร่ำรวยๆนะครับ

27. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะคร๊าบ
    คุณพี่แมนครับผมเปลี่ยนชื่อล็อคอินนานแล้วนะพี่ จาก T-J<Black> เป็น
    TuM_ViGoJaPaN

28. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ขอให้สุขสมหวังทุกประการ นะคับสำหรับชาวH.B.D ที่เกิดเดือนมิถุนายนนี้

29. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    HDB ทุกๆคนที่เกิดเดือนนี้นะครับ

ขอให้มีความสุขคับ

30. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    H.B.D. ทุกท่านครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้