ถามเรื่องจานจ่ายหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 4 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ถ้าผมเอาจานจ่ายของ GA 15 มาใส่ที่เครื่อง GA16 DNE จะได้ไหมครับ มันจะพอดีกันไหม ประสิทธิภาพการทำงานจะเหมือนเดิมไหม

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ม่ายได้ครับผม

3. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    เคยตุยกับช่างบอกว่าใฃ้ไม่ได้ แต่เอาคอยจุดระเบิดมาใช้ด้วยกันได้คะ เพราะของ Ga15 มันถูกกว่าแยะ Ga16 จากศูนย์ลูกละประมาณ 7000 คะ มือสอง Ga16 หายาก ต้องหาจากเครื่องที่ยกเครื่องลงคะ

4. tamako524

tamako524 New Member Member

62
    0
    0
    ใช้งานร่วมกันไม่ได้ครับระหว่าง GA16 กับ GA15 แต่จะใช้ได้แต่คอล์ยที่อยู่ภายในเท่านั้นที่ใช้ร่วมกันครับ

5. Nitcha

640
    1
    0
    ขอบคุณมากครับทุกท่านสำหรับข้อมูล

6. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    อะไรเสียครับ ของผมพอมีอะไรอยู่ครับ ให้ฟรีครับ ผมอยู่ศรีราชา

7. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ตามนั้น..... ครับพี่

8. Nitcha

640
    1
    0
    ไม่มีอะไรเสียหรอกครับพี่หนุ่ม มันแค่มีน้ำมันซึม ๆ ออกมา ซ่อมมาครั้งนึงแล้ว ตอนนี้เริ่มซึมอีกไม่รู้ช่างไม่เก่งหรือป่าว พอดีเปิดดูเว๊บขายของเห็นมี GA15 มือสองสภาพสวยเชียว เลยมาถามเพื่อนสมาชิกก่อนว่ามันใช้ด้วยกันได้ไหม ถ้าไม่ได้ข้อมูลจากเพื่อน ๆ คงเสียตังค์ไปแล้วครับ

ปล. ขอบคุณมาก ๆ นะครับที่จะช่วย ซึ้งใจครับผม

9. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  10. Nitcha

640
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โทรหาป๋าหนุ่มเค้าก็ได้ครับ

12. satank

satank New Member Member

81
    0
    0
    ตามข้างบนเลยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้