ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวจัยด้วยคนครับ พี่ๆ ทุกท่าน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย TheMonster, 27 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    สวัสดีครับเพิ่งสมัครซิ่งๆ ครับ
    แต่นั่งอ่านบอร์ดนี้ มาเป็นปีละ พอดีชอบ nv มากครับ
    มีโอกาส พอดีมีคนประทานมาให้ เลยสมัครเป็นสมาชิกตอนนี้อ่าคับ
    ยินดีรู้จักทุกท่านนะครับ

แล้วก็มีเรื่องรบกวนขอความช่วยเหลือเลยครับ ช่วยแนะนำร้านซ่อมเลนส์กระจกมองข้างทีครับ
    พอดีเอาไปสะกิดเสาไฟฟ้ามา T_T อยากจาร้องไห้ สะกิดทีเดียวเลนส์กระเด็นหลุดไปเลยคับ

เวรกำ ลืมดูหมวดขอโทษคับ /|\

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2010
  2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

เรื่องร้านซ่อมนี่รอผู้รู้นะครับ เดี๋ยวก็มา

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :)

ส่วนเรื่องกระจก ซื้อมือสองเปลี่ยนใหม่คุ้มกว่า เนียนกว่าครับ :)

แต่ว่าแตกข้างไหนครับ จำได้ว่าเคยมีเหลืออยู่ เด๋วต้องหาก่อน ถ้าเป็นข้างเดียวกัน ให้ฟรีครับ :) :)

4. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    ขอบคุณครับที่ต้อนรับ ยินดีรู้จักนะครับ
    กระจกข้างซ้ายครับ แต่กะว่าจะซ่อมก็พอครับ
    เอาไว้รอเปลี่ยนทีเดียวเลยขอรับ

5. hot_kyo

hot_kyo New Member Member

135
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้