Pic. ~MiNi Truck Club Party Day 2010 ณ เทพนคร (อัพเดตเพราะมีหลายกล้อง)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 6 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ลงเกือบทุกรูปแทบไม่ได้คัด70กว่ารูปครับป๋ม!!

รอนานนิสนึงครับคอมฯใครเต่าเหนื่อยหน่อยครับสัมผัสได้จากคอมฯผม เหอๆ

ชมบรรยากาศกันเลยครับ

ใครมีรูปที่ถ่ายเอาไว้ช่วยๆเอามาลงด้วยนะครับ

Click!! วิธีลงรูปภาพ

ผมจะรวบรวมรูปภาพต่างๆไว้ในกระทู้ รวม รูป งาน Mini Truck Club และ มิตติ้ง (โดยมีการอัพเดตตลอด)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ขอจบด้วยภาพนี้ครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2010
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เหนือคำบรรยาย

2. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    รูปสวยมุมกล้องก็สวย สุดยอดไปเลยครับ

ใครมีรูปอีกเอามาทยอยลงกันเยอะๆนะครับ

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    รอชมกล้องเพื่อนๆ ท่านอื่นด้วยครับ

4. รอชมครับ ภาพสวยๆ คนถ่ายก็เก่ง อิอิ

ปล. มิน่าล่ะ เมื่อวาน บอร์ดเงียบเหงา

5. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ภาพสวยครับ งานก็สนุกดีครับ

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ขอบใจสำหรับรูปสวยๆนะคับว่าที่ประธานคนใหม่
    มีทฯรอบหน้าเครียมสรรหาคณะการจัดการด้วยนะคับ

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศสวยๆครับ

8. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    งามทุกคันเลยครับ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รูปสวยมากครับตี๋
    (ดูรถตัวเองแล้วเสียดายยาง)

10. ว่าไปนั่นพี่เอ๋

ช่วยๆกันซะมากกว่า

เอากล้องของพี่มาลงด้วยนะ

อยากเห็นเลนส์เทพอ่ะะะ 5555

11. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    รูปสวยครับ แต่ว่ามีอีกหรือเปล่า ไม่ได้ไปดูด้วยตา เลยต้องอาศัยรูปคนอื่น

12. akikojungza

akikojungza New Member Member

6
    0
    0
    +***++**++**+sanook mak mak+**++**++**+

13. อัพคับ

รูปสุดท้ายแถม อิอิ[​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2010
  14. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    แหมม เรามัน กล้อง กระป๋องอะนะ เลยไม่กล้า ถ่าย อิอิ (จริง ๆ แล้วขี้เกียจอะ)
    ขอบใจตี๋มาก ได้รูปสวย ๆ เพียบ คราวหน้า เอา E510 ตัวเก่า ไปแรดมั่งดีฝ่า เดิม ๆ เหลือ เลนส์ คิด เลนส์ตัวอื่น ขาย แดก หมดแล้ว ไม่ได้รับงาน เลย เอาแค่เนี้ยก็ พอ เหอ ๆ
    ขอบใจมาก ๆ นะ สำหรับรูปสวย ๆ ของคลับเรา

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว ลงเสียหน่อยแล้วกันนะครับ

เริ่มจาก ............พวกมัน มาทำอะไรกันที่บ้านผมเนี่ย .......

มีแค่เนี้ยอะครับ รูปจากกล้องผม ขอบคุณครับ

15. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รถเยอะมากๆคับ

16. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    มีติดกล้องมานิดหน่อย พอดีถ่ายมาเเค่ช่วงที่เขาเปิดซ้อม จากนั้นมีปัญหากะก้องนิโหน่ยเลยอดถ่ายเลย

หมดเเละ ที่พอดูได้ก็มีเท่านี้อะคับ นอกนั้นก้รถตัวเอง อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2010
  17. akikojungza

akikojungza New Member Member

6
    0
    0
    โห้พี่นะ ม่ายชวนกานเลยน่ะ มานน่าน้อยจัยเจงๆเยย

18. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    up....up

19. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ขอบคุณค๊าบ

20. รูปดีมากๆครับสวยทุกรูปขอบคุงครับ

21. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไอ้รูปแถมนี่มาจากตรงไหนอ่ะ ในสนามไม่เห็นมี(ถ้าหาเจอผมคงไม่ได้ลงแข่ง)เลยตี๋คุง

22. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

มันกระทันหัน มาก ๆ อะนะ คุณน้อง แต่หอย กะหมึกอร้อยมาก ๆ เหอ ๆ

23. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - มะเห็นมีรูปรถผมเลยครับ ei ei ei

มีแต่รถสวย ๆ ทั้งนี้เลยครับ ขอบคุณตากล้องทุก ๆ ท่านนะครับ ที่เก็บภาพบรรยากาศในงาน Mini Truck Club มาให้ชมกัน

24. เฟี๊ยต

เฟี๊ยต New Member Member

44
    0
    0
    ไปแล้วครับ แต่ไม่กล้าเข้าไปทักทายอะคับ เสียดายจัง

25. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    รูปกล้องพี่นะ น้าอ๊อด ย่างหอยสายตาได้อารมณ์สุดๆเลยครับ เอ้าใครมีอีก ผมเห็นนะ ถ่ายกันเต็มเลยเอามาลงด่วนครับ

26. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    งามทุกรูป+โหดทุกลำเรยค้าบบ

27. example_e

example_e New Member Member

652
    0
    0
    รูปสวยมากครับ ขอบคุณตากล้องทุกท่านครับ (ไม่น่าพลาดเลยเรา).....

28. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    ก็ไม่มาอะน้าไม่งั้นก็งานอีกคันแว้ววว

29. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สวยงามมากๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้