แก้มไฟเลี้ยวสีขาว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Need to know, 13 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Need to know

Need to know Guest

0
    0
    0
    แก้มไฟเลี้ยวสีขาว coupe หาซื้อได้ที่ไหนครับ มีตรงรุ่นไหมครับ

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    หาเชียงกงคู่ล่ะไม่เกิน 300.

เบิกใหม่ศูนย์คู่ล่ะ 700. (ราคานี้นานแล้วนะ)

3. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ลองเปิดwebดูอ่ะค๊าบบบ

เยอะแยะค๊าบ น่าจะไม่เกิน 500 ถ้าจำไม่ผิดนะ

ฮุฮุ

4. Need to know

Need to know Guest

0
    0
    0
    เคยลองไปเบิกศูนย์แล้วอะครับแถวบางนา เค้าบอกมีแต่สีเหลืองอะครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของแท้ 0 ไม่มีแน่นอน คอนเฟริม มีแต่สีส้ม จะเบิกใหม่จริงต้อง ญี่ปุ่นเท่านั้น(ไม่แน่ว่าจะเหลือ)
    เพราะฉนั้น รถใครหน้า lev จะมีติดจาก 0 รักษา ให้ดี อิอิ
    ของผม ซื้อสีส้มเปลี่ยน ถอดสีขาวให้คุงหนึ่ง ไปแล้วจ้า
    แต่ของcopy มีนะ แต่ยังไงก็ไม่เหมือน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:42:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:42:04 ----------

ของแท้ 0 ไม่มีแน่นอน คอนเฟริม มีแต่สีส้ม จะเบิกใหม่จริงต้อง ญี่ปุ่นเท่านั้น(ไม่แน่ว่าจะเหลือ)
    เพราะฉนั้น รถใครหน้า lev จะมีติดจาก 0 รักษา ให้ดี อิอิ
    ของผม ซื้อสีส้มเปลี่ยน ถอดสีขาวให้คุงหนึ่ง ไปแล้วจ้า
    แต่ของcopy มีนะ แต่ยังไงก็ไม่เหมือน

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เป็นอีกไอเทมนึงที่หายาก รองจากไฟท้ายขาวแดง อิอิ :D

7. nutt2004

nutt2004 New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับๆๆๆ

8. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    View attachment 1598518

อันนี้อ้ะเปล่า ข้างหลังเขียน STANDLEY ด้วยนะ รถผมอ่ะปี 96 แต่มีไฟที่แก้มเป็นสีขาว กะไฟท้ายขาวแดง ตอนนี้รถเป็นสีขาวเลยใสไฟที่แก้มเป็นสีส้มแทน เพิ่งรู้ว่าหายาก เกือบทิ้งไปละ :p

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โอยยยย ต่อไปจะยิ่งหายากเข้าไปอีก!!

10. nutt2004

nutt2004 New Member Member

9
    0
    0
    ครับๆๆๆแบบนี้เลย

สนใจปล่อยมะครับ

11. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สรุปหาได้หรือยังเอ่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้