ใครเป็นสาวกSpoonบ้าง อยากถามเรื่องท่อไอเสียครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mintz, 12 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
    ใครเป็นสาวกSpoonบ้าง อยากถามเรื่องท่อไอเสียครับ
    EK กับ คูเป้ ต้องใส่ท่อของ Dc2ใช่ไหมครับ แล้วมันใส่ได้พอดีเลยหรือเปล่าครับ อย่างในรูปเป็นDc2 เหมือนกันแต่ความยาวของขายึดปลายท่อไม่เท่ากันอ่ะครับ แล้วSpoon N1 รุ่นมีเพลสกับไม่มี มันมีอะไรต่างกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    :D:):D

2. แมน ACC

แมน ACC New Member Member

11
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

3. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    รอเซียน มาตอบ ครับ...

4. golf va

golf va New Member Member

25
    0
    0
  5. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ตอบเท่าที่รู้นะครับ
    ถ้า ek 4 ประตูจะใส่ท่อเอาแบบไม่ต้องตัดต่อ ก็ต้องเอาท่อของ DB8 มาใส่ แปลงขายึดเอาหน่อยนึงก็ได้แล้ว
    คูเป้ไม่แน่ใจว่าต้องใช้ตัวไหนครับ
    ของ spoon รุ่นเก่าจะไม่มีเพลท ยกตัวอย่างเช่น ฝากระโปรงเคฟล่า ท่อไอเสีย เป็นต้น ส่วนรุ่นใหม่จะมีเพลท spoon หมดครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้