อยากดูรูปรถที่ดึงโป่งมาหน่อยครับ ถ้าได้แบบที่ดึงเป็นจีบจะดีมากๆครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DH@TEELEX, 11 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    พอดีผมจะเอารถไปดึงโป่งหน่อยอะครับ เลยอยากจะดูรถที่ไปดึงโป่งมาแล้วช่วยเอามาให้ชมหน่อย ( ผมเคยเห็นพวก 200 กับ cef ที่ดึงเป็นจีบออกมารับกับล้อ มันสวยเรียบๆดีไม่โหดมาก อยากจะขอชมแบบนี้อะครับ ) และวานรบกวนช่วยลงค่าทำและเบอร์ติดต่ออู่หน่อยครับ จะได้เปงแนวทางให้ผมทำถูกอู่ถุกใจตัวเองครับ ขอบคุณมากครับ

2. DH@TEELEX

371
    3
    0
    รบกวนด้วยครับ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ จัดปายยยยเดี๋ยวช่วยหา

4. DH@TEELEX

371
    3
    0
    อัพๆ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
  6. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    ดึงแบบไหนว่ะเพื่อนกรุนึกไม่ออกอะ

7. DH@TEELEX

371
    3
    0
    จีบเล็กๆอะเพื่อนแค่ทำออกมาให้ขนาดเท่าขอบล้ออะ หรือโป่งเย็บก็ได้

8. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เดี่ยวพรุ่งนี้มาโพสให้ค้าบ พอมีรูปอยู่บ้าง อยู่คอมอีกเครื่อง

9. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบพระคุณมากๆครับ ^^"

10. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ใช่แบบนี้หรือเปล่าครับ ขออนุญาตยืมรูปเจ้าของรถด้วยนะครับ

11. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    โป่งสวยมาก

12. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    อันนี้โป่งเย็บ แต่ใหญ่

โป่งแบบ Wide Body

อันนี้โป่งแบบดึง(เคาะออกมาอ่ะแหละ)

หรือจะให้สุดๆ ก็โป่งแบบ Silhouette TOMICA

คงช่วยได้บ้าง ไม่มากก็น้อย ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:05:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:04:57 ----------

อันนี้โป่งเย็บ แต่ใหญ่

โป่งแบบ Wide Body

อันนี้โป่งแบบดึง(เคาะออกมาอ่ะแหละ)

หรือจะให้สุดๆ ก็โป่งแบบ Silhouette TOMICA

คงช่วยได้บ้าง ไม่มากก็น้อย ครับ

13. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบคุณทุกๆคนครับที่เสียสละเวลามาให้ ขอให้มีความสุขถ้วนๆหน้า ขับรถปลอดภัยและแรงๆๆๆ

14. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    อดีตรถคันเก่า โป่งเย็บล้อหลังทำกับอาก้อน บอดี้ บางศรีเมือง

15. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ว้าวไม่น่าเชื่อได้คุยกับเจ้าของรถคันนี้ อิอิ ผมชอบมากๆครับ ไม่เคยเห็นตัวจริงแต่ว่าเห็นว่าตอนนี้ไปอยุ่กับเจ้าของใหม่ สองรายละ ตอนนั้นยังอยากจะซื้อคันพี่อยู่เลยครับ โหดๆดี รบกวนขอ msn หน่อยได้ไม๊ครับหรือรบกวนแอดมาที่ [email protected] ขอบคุณครับ

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  16. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ขอบคุณคับ อิอิ...
    เมล์คับ [email protected]

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หล่อจิงๆอ่ะครับคันนี้......ชอบๆ:D

18. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ตอนผมอยู่ ตปท ยังปรึกษาเต้อยู่เลย เนอะ อิอิ สวยมากๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มิถุนายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้