อยากติดที่ปัดน้ำฝนที่กระจกหลังของตู้liteace ครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย tui2512, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tui2512

tui2512 Guest

0
    0
    0
    ใกล้หน้าฝนแล้ว อยากติดที่ปัดน้ำฝนกระจกหลังให้รถตู้เล็ก liteace มีใครเคยทำบ้างครับ ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ช่วยแนะนำด้วย

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ถ้าทำติดแบบเท่ๆ ในนี้ก็มีวิธี d.i.y. ที่ปัดน้ำฝนหลอกๆครับ แต่ถ้าทำให้ใช้ได้จิงๆ ผมไม่แน่ใจอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้