ทำรางกระจกรถตู้ที่ไหนกันครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย T504, 18 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T504

T504 Guest

0
    0
    0
    พอดีที่บ้านมีรถตู้รางกระจกตรงตู้ที่เป็นยางกรอบหมดแล้ว ว่าจะไปติดฟิลม์ช่างแนะนำให้ทำรางกระจกก่อน ใครพอทราบว่าร้านไหนรับเปลี่ยนยางกรอบกระจกตรงบานเลื่อนบ้างครับ ในกรุงเทพ หรือ นนทบุรีก็ได้

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ไม่รู้เหมือนกัน ยังไงรอท่านอื่น หรือลองไปที่ www.vanthai.com ดูครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ส่วนมากตามร้นกระจกทั่วๆไปจะมีเปลี่ยยนครับ 4 บานประมาณ1200 ครับ

4. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าๆ...รู้ร้านทำขอบกระจกเหล็กบางไหม ตู้น้อยผมผุมาก อยากเปลี่อนมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้