ขอชี้แจงครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 10 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เหตุเกิดจากงานวันเสาร์ที่ผ่านมาคือว่า ผมและเพื่อนทางจันทบุรีไม่ได้มีเจตนาที่จะไปล่ารางวัล
    เพียงแต่ว่าพวกผมไปร่วมสนุกด้วยเท่านั้นส่วนเรื่องรถคอกที่มีถังท้ายกระบะ ยางhoosierคันนั้น
    ผมต้องการที่จะนำรถคันนั้นวิ่งตอนกลางคืน และที่เอาลงแข่งรุ่นรถคอกเพระว่า1.ผมต้องการซ้อม2.ทางผู้รับสมัครบอกว่า
    ถ้าจะเอาวิ่งต้องสมัครก่อน และวันนั้นที่ผมเอาน้าจิวไปขับเพียงเพราะว่าต้องการเห็นเวลาที่ดีที่สุดของรถ3คันที่จะใช้วิ่งตอนกลางคืน
    เนื่องจากพวกผมอยู่ไกลไม่มีเวลาซ้อมด้วย...ถ้าผมทำให้สมาชิกท่านใดเสียอารมณ์หรือผมทำผิดอะไรผมยินดีคืนถ้วยรางวัลครับ
    รอบหน้าผมไม่วิ่งกันแล้วครับ.......นี่คือเหตุผลครับ...........รักสมาชิกMiNi Truck Clubทุกคนครับ

2. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    สำหรับผมไม่เป็นไรหรอกพี่แต่ตกใจไดเร็คไรว้าวิ่งเรือหาย เดี๋ยวมีตังทำรถผมแบบนี้บ้างนะ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่เปิดอ่านและเข้าใจผมครับ(เปิดอ่านกันกี่คนแล้วหว่า)

4. ผมก็เปงน้องพี่เอที่ไปร่วมงานถ้าทำให้พี่ๆไม่พอใจอย่างไรก็ขอโทษไว้นะทีนี้ด้วยหวังว่าคงได้ไปร่วมงานอีกครับ

5. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ใจเย็นๆคับพี่เอ ส่วนตัวผมไม่ได้มีอะไรติดใจอยู่แล้ว รถก็เป็นรถของน้องพี่เอไม่ใช้รถที่ใช้แข่งประจำ กับตัวพี่จิวผมก็รู้จัก หวัดดีแกตลอด
    อีกคันดิน่าเกลียดกว่าทั้งรถทั้งคน ใช้แข่งประจำ มาซะเต็มดอก
    อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะคับ สมาชิกท่านอื่นมีความเห็นอย่างไร ผมเคารพทุกความเห็นนะคับ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    no problemm

รถชาวมินิทรัค ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันครับ

ผมว่าก็ดีนะ เพราะรุ่นรถคอก รถไม่เยอะ

เอามาสร้างสีสรรค์ งานหน้าจะได้มีรถคอกแรงๆ

มาร่วมกิจกรรมอีกก

7. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ผมเฉย ๆ หนุกดี เวลาผมแข่งอะไร ก็ตาม ไม่ว่า จะเป็น ดนตรี รูปถ่าย จักรยาน รถ ผมไม่ค่อยหวังอะไร
    สิ่งที่หวังมาก ๆ กับการแข่ง ในทุก ๆ อย่าง ที่ผ่านมา คือการได้เพื่อนและเทคนิคใหม่ ๆ เท่านั้นเอง เรื่อง รางวัล เป็นผลพลอยได้อะนะ

8. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    หนุกดีครับ.............อย่าไปเครียดครับ

เราเจอกัลปีละไม่กี่ครั้งครับ ...ดีซะอีกมีรถแรงมาวิ่งให้ดูครับ

แต่ที่ผมติดใจก็คือ รู้สึกว่าตาเอจะดูแลเพื่อนจนผิดปกติครับ...กรั๊กๆๆๆๆ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาติดตามข่าวสารครับ

10. example_e

example_e New Member Member

652
    0
    0
    ตามมาดูด้วยคนครับ .....

11. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ติดตามข่า่วสารคับ

12. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ชิวๆครับ

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - คราวหน้าสงสัยจะมีจัดจัดรุ่นรถคอก Open mi mi
    - อย่าคิดมากกันเลยครับ หนุกหนาน na na na

14. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    งานที่ผ่านมา อดไปครับ แต่อย่าไปซีเรียสเลยครับ รถใครๆ ก็อยากวิ่งได้เวลาดีๆ เราไม่ได้วิ่งกันทุกอาทิตย์

เสี่ยนัทเค้ายังหาฮูซิเออร์มาใส่เลย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

15. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สนุกสนานครับจะไปเครียดกันทำไม
    ถ้าผมมีรถแบบนี้ผมก็เอาไปครับ
    แต่เสียดายไม่มีตังทำให้เป็นแบบนั้นอะดิ อิอิอิ

16. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ผมก็ไม่ได้ติใจไรครับ ไปสนุกอย่างเดียว วิ่งเอามัน เอา เฮฮา ไม่คิดเรื่องรางวัลหรอก ถ้าก็ดีไม่ได้ก็ไม่ซีเรียด ถ้าว่ามาขับรถเล่นมาเจอพี่ๆเพื่อนๆ

17. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    เอาฮาเอามันเจอเพื่อนสนุกสนานดีครับดูแล้วเกิดแรงบันดาลใจ555

18. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ผมคิดอยู่แล้ว ว่างานนี้มันต้องมีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นแน่นอน
    แต่ว่างานนี้ที่ผมจัดขึ้นก็เพียงแค่อยากให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆชาวMTC มาพบกัน
    เนื่องจากภูมิลำเนาของแต่ล่ะท่านค่อนข้างไกล ก็จะเจอกันประจำแค่ในบอร์ดเท่านั้น
    เลยอยากให้สมาชิกทุกท่านอย่าไปซีเรียสกับเรื่องรางวัล เพราะนานๆเราจะได้ทำกิจกรรมกันที
    น่าจะเฮอามากกว่าเคลียดกันนะคับ
    ปล. งานปลายปี ทางผมและทีมงานผู้จัดจะพยายามทำงานกันให้รอบคลอบกว่านี้นะคับ

19. example_e

example_e New Member Member

652
    0
    0
    จัดไปครับคุณเอ๋ ขนาดผมยังไม่เคยไปร่วมงาน อยู่แต่ในบอร์ดยังรู้จักกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ตั้งหลายท่าน อย่าให้รางวัลมาเป็นอุปสรรค ในการเป็นเพื่อนกันเลยครับ....

20. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ถ้วยใบไม่กี่ตังค์ซื้อเอาก็ได้ แปะหน้าถ้วยว่าแชมป์จากดาวอังคารยังได้เลย 555
    อย่าคิดมากน้องเอ

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พาเพื่อนไปอยู่ที่ร้อนๆก็ต้องดูแลให้ดีหน่อยครับพี่น้องเดี๋ยวเค้าจะอยู่กะเราไม่นาน
    ขอบคุณพี่ๆที่เข้าใจ และก็ขอโทษที่ทำให้ทางผู้จัดงานนี้โดนตำหนิ
    ถ้าคนรับสมัครพูดว่าห้ามผมก็คงไม่เอาลงหรอกครับ แต่ผมคิดว่าเน้นเอามัน เอาสนุก ได้พี่ ได้เพื่อน ได้เฮ
    ผมไม่คิดว่าถ้วยใบไม่กี่บาท(ไม่ได้ดูถูกนะครับ)จะทำให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้ครับ
    .......ยังรักและเคารพทุกความเห็นของพี่MTCทุกคนครับ........

22. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อย่าซีเรียสครับตาเอ ..........!!

ที่ผมแสดงความคิดเห็นในกระทู้ก่อนหน้านี้ เพราะผมก็ไม่รู้ว่ารถที่มาวิ่งเป็นรถของใครกลุ่มใด เพราะยิ่งเย็นยิ่งที่รถแรงๆแปลก มาวิ่งกันมากมาย

ซึ่งผมก็ไม่เคยเห็นในการวิ่งครั้งที่แล้ว ซึ่งแปลกใจ ผมนึกว่าเป็นรถของทางกลุ่มผู้จัด ( RACE TRACK )

ผมไม่รู้ว่าเป็นรถพวกเรา ถ้าผมรู้ผมก็คงเฉยๆ ..............!!

ปล. ขออภัยในบางข้อความที่ทำให้ไม่สบายใจ เนื่องจากผมไม่รู้ว่าเป็นรถพวกตาเอ ขออภัยด้วยครับ...............!!

23. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เสียดายปีนี้ไปไม่ได้ เสวิลปีนี้ เห็นมีแต่รถแรงๆทั้งน้านเลยนะครับ

ปล. อย่าไปเครียดครับ พี่เอ เป็นกำลังใจให้คร้าบพี่ ! !

24. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    คนเยอะ...ปัญหาก้อเยอะครับ.ปกติครับ. เป็นกำลังใจให้ครับ เอ

25. โอมเพี้ยงขอให้เข้าใจกัน(สามัคคีคือพลัง)

26. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เหตูการณ์คงไม่มีอะไรรุนแรงหลอกคับ เพียงแค่ปรับความเข้าใจกัน อธิบายเหตูผลกัน รับรู้เนื้อหาข้อความที่แท้จิง
    ก็เข้ากันได้ล่ะคับ อิอิ

27. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ผมไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น แต่คงมีประเด็น บอกตามตรงรถคอกคันที่พูดถึง วิ่งมาก คนขับก็ขับดีมาก จนถึงก่อนที่จะมาเจอกระทู้นี้ ผมไม่ได้ติดใจอะไรเลย เพราะงานมันเป็นงานวิ่งขำๆ

เป็นงานวันเกิดคลับ ผมไปกะไปฮากันอย่างเดียว อยู่แล้ว อย่าไปคิดมากครับ ฉี่เหลืองปล่าวๆ

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถ้าพี่เป้เข้าใจ ผมก็สบายใจแล้วครับ
    เพราะผมกลัวว่าทางจันทบุรีจะโดนกล่าวหาว่าเป็นพวกล่าลางวัล แต่ที่จริงแล้วไม่ใช่
    แค่ไปร่วมสนุก และก็อยากรู้เวลาไว้วิ่งตอนกลางคืนครับ
    และอีกอย่างเหมือนผมทำให้ทางผู้จัดโดนตำหนิครับ

29. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อ้างอิงข้อความจากเสี่ยภัค

งานที่ผ่านมา อดไปครับ แต่อย่าไปซีเรียสเลยครับ รถใครๆ ก็อยากวิ่งได้เวลาดีๆ เราไม่ได้วิ่งกันทุกอาทิตย์

เสี่ยนัทเค้ายังหาฮูซิเออร์มาใส่เลย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไส่ยางที่ใส่ตอนแรกวิ่งดีกว่าอ่ะ ครัชลื่นถึงขั้นเบิร์นไม่ออก ไปเป็นเป็ดเลย 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:56:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:56:06 ----------

อ้างอิงข้อความจากเสี่ยภัค

ไส่ยางที่ใส่ตอนแรกวิ่งดีกว่าอ่ะ ครัชลื่นถึงขั้นเบิร์นไม่ออก ไปเป็นเป็ดเลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้