สงสัยเรื่องลิ้นหน้า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bluefog, 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bluefog

bluefog New Member Member

9
    0
    0
    ไม่รู้ผมเข้าใจผิดหรือเปล่าว่าลิ้นหน้าแบบ sir ek lev ไม่มี
    แต่ผมเห็นรถในรูปใส่อยู่ ก็เลยอยากถามเทพทั้งหลายว่ามีหรือเปล่า
    แล้วหาซื้อที่ไหนได้ ขอโทษเจ้าของรถด้วยที่นำมาแสดงโดยไม่ได้ขออนุญาติ :eek::eek:

2. gun_ek

gun_ek New Member Member

6
    0
    0
  3. Make Noise

Make Noise New Member Member

61
    0
    0
    ร้าน trc ครับ เชียงกงปทุมวันกับบางนามีขายครับ ของใหม่ งาน copy น่ะครับ เป็นพลาสติก abs เข้ารูป ราคาประมาณ 1400-1500

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    บอดี้ LEV ไม่มี SIR ครับ

ถ้าอยากได้ ทรงในรูป เห็นมีขายที่ TRC

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ร้าน TRC เลยครับ

6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ผมก็ซื้อที่นั้นมาใส่อะคับ ทีร้าน TRC ปทุมวัน 1500 อะคับพร้อมติดตั้งเลย หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้