สอบถามเรื่อง ฟิล์มชาเขียว ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย anusorn_j, 10 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    สอบถามเรื่อง ฟิล์มชาเขียว ครับ ไม่ทราบว่า ต้องติดฟิล์มเบอร์ไรอ่ะครับ เอาแค่สามบานหน้านะครับ
    รบกวนผู้รู้หน่อย ต้องใช้ยี่ห้ออาราย เบอร์อะไร เอาที่ใกล้เคียง กระจกชาเขียว ตัวนอกเลยนะครับ
    ( จะสู้แดดไวหรือ ป่าวมายรู้ ) รบกวนด้วยครับ พี่น้อง

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  3. anusorn_j

107
    1
    0
    ขอบคุณครับ ถามอีกนิดครับ สู้แดด พอไวมายอ่ะครับ พอดีแอร์รถผม ไม่ค่อยฉ่ำเท่าไร

4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    คงลำบากนะครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เห็นด้วยคับ คงลำบาก เพราะว่า ติดอยู่คับ L75

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ดีกว่าไม่มี แน่นอน

7. ถ้าอยากสวย อยากหล่อ อย่าถามว่าร้อนหรือป่าว เพราะมันร้อนแน่นอน
    ถ้าไม่อยากร้อน แนะนำให้ติดสีเข้ม ๆ แถมฉาบปรอทเยอะ ๆ อันนี้ไม่ร้อน

8. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ร้อนนะคับ

9. anusorn_j

107
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่าน สำหรับข้อมูลครับ

10. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    จะออกจากถ้ำแล้วหรอครับ

11. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    อยากสวย+อยากหล่อ = ต้องทนร้อน+ตัวดำด้วยใช่มั้ย 5 5 5

12. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ซัดปรอทดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้