สงสัย ?? มีใครใช้ไมล์ตัวนอกบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ITY, 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ITY

ITY New Member Member

10
    0
    0
    มีใครใช้ไมล์บ้างไหมครับ คือผมใช้ไมล์เข็มแดงอ่ะ พอดีสงสัยว่าเข็มความร้อนมันอยู่ระดับกลาง หรือสูงกว่านิดหน่อย ไหม พอดีเปลี่ยนมา ของเดิมเข็มจะไม่ถึงครึ่ง แต่เกจความร้อนก็ปกติความร้อนไม่สูง เพื่อนผมอีกคนก็เปลี่ยนมาเหมือนกันก็เป็น เลยอยากถามพี่ๆว่าเป็นเหมือนกันไหม สงสัย

2. ผมก้อเป็นคร้าป...

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมเข็มส้มไม่เป็นคับปกติ

4. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    ผมก้อเป็นคับ

5. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ของผมก็ตรงกลางครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้