ภาพงาน Racing Training Course โดยJACKขอนแก่นครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆใน Club Si และ Integra Inc. ทุกท่านนะครับที่ทำให้ผมรู้ศึกอบอุ่น เพราะเป็นครั้งแรก
    ที่ได้เจอเพราะอยู่ไกลถึงขอนแก่น(แต่ใจรัก) แฟนก็บอกว่าบ้าอะเปล่าว๊ะ....อิอิ แต่ก็มาด้วยเพราะกลัวผมหลงทางในกทม........ชิชิ
    ไปถึงกทม.ตั้งแต่วันศุกร์ เพิ่งกลับมาถึงเมื่อคืน(วันอังคาร) เลยเอารูปในงานมาฝากครับบบบบบบ
    ปล.ใครไม่ได้ไปน่าเสียดายมากกกกกกกกกก ความรู้โคตรๆครับบบบบบบบบบ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ...................

ทำไมวันนี้ เน็ต ช้าๆๆๆๆๆจังหว่า...................
    ภาพมีอีกเยอะ.....จะลงเลื่อยๆนะครับ รับลองเห็นกันครบๆทุกคนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2010
  3. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

ต่อครับ ไปเลื่อยๆไปเลื่อยๆ เน็ตช้า

4. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

........................

5. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

...........

6. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

........................

7. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

อิอิ

8. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    แต็งกิ้วครับพี่
    อย่าลืมเล่าเรื่องง น้องหมา นะ !!

9. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    อิอิ.....ยังไม่ลืมอีกแฮะ

10. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

..................

11. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

....................

12. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขอบคุณคร้าบ ที่เอารูปมาให้ชมกัน
    น้องวา..คราวหน้า(ถ้ามีอีก)พี่จะไม่พลาดแน่นอนคับ
    ตอนนี้รถพี่ยังนอนอู่อยู่เลย เกือบเดืนแระ

13. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอบคุณครับ

14. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ตกเย็นเป็นไงมั้งอะคับ คิคิ ไม่ได้ไปเลย

15. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ภาพสวยคับแจ๊ค ไว้มีทหน้าเจอกานใหม่ ^^

Joice++Jum

16. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่แจ๊ค ขอสูบหมดเลย ฮ่าๆ

เสียดาย ตอนเย็นไม่ได้อยู่ต่อ ดันไม่ว่าง T.T

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆ แต่ใครไม่เคยเห็นน้องแจ็ค สังเกตุในรูปได้เลย ดูที่ผมทองๆนะ คนนั้นแหละ อิอิ

18. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ขอบคุณหลายๆ เน่อ คุณแจ๊ค

เจอกันวันถ่ายลง rac max นะค๊าบบ ทุกคน

19. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เอ่ คุณแจ๊ควันนั้นพามา2 เลยหรอ หิหิ

20. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    รถก็โหด เสียงท่อปากแตร ได้ใจจริงๆ
    มี 2 คน แจ็ค กะ แบงค์

21. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0

อีกคนมากะevo ครับบบบบบบ......อิอิ

22. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ภาพแจ่มๆ เสียงรถนี่ดังได้จัยวัยรุ่นแจงๆ เหอๆ

23. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคะ

24. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    รูปสวยๆ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้