ถามกันมาเยอะ เรื่องใส่ หางDC2

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 8 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จัดให้ ชมซะหน่อย เด๋วรถจะไม่อยู่แล้ว ครับ
    หน้าตาหางDC2 จะเป็นแบบนี้ครับ
    มองด้านข้างจะเป็นแบบนี้
    รูที่เจาะใหม่ ด้านซ้าย กะที่อุดรูของเดิม(หางcoupe racing)
    ด้านขวา
    หากสงสัยว่าอีกรูอยู่ที่ไหน มันอยู่ใน ยางรองกระโปรงหลังนะเอง
    จบแล้วจ้ากับการ ใส่หาง DC2 ของกระผม มีอะไรสอบถามได้ครับ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เยี่ยมเลยพี่กระจ่างละ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คันดีๆ คนซื้อมาไวเลยเนอะ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เยี่ยมเลยคับ ขอบคุณคับ

5. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    ขอบคุณครับ กำลังจะใส่ครับ ^^

มีคำถามอีกนิดครับ รูที่อยู่ในยางรองฝากระโปรง ขันน๊อตยังไงอ่ะครับ - -

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใช้ บล๊อค เบอร์10 แหย่เข้าไป ครับ
    แต่อย่าถามว่าแหย่ ยังไง เป็นเทคนิคเฉพาะ ตัวครับ อิอิ

7. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    สนใจจะหาใส่อยู่ครับ ของแท้เท่านั้นใช่ไหมครับที่จะมีน็อตติดมากับหางน่ะครับ หรือมีวิธีสังเกตอย่างอื่นด้วยหรือเปล่าครับ

8. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ชัดเจนดีครับ:)

9. newzuza

newzuza New Member Member

22
    0
    0

คือของแท้ มันเป็นแบบกันชนนะคับ

10. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    อยากใส่บ้างจัง แต่ถอดออกแล้ว(หาง Coupe Racing) ฝากระโปรงเบาขึ้นเยอะเลยอ่ะ ... ลังเลอยู่ใส่ไม่ใส่ดี ฝากระโปรงยังโบ๋อยู่เลยทุกวันนี้ - -"

11. One night stand

One night stand New Member Member

38
    0
    0
    กระจ่างง

12. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    กำลังหาใส่พอดีDIYเองดีกว่า

13. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เค้าว่าม่ะมีหางมันก้อดูเพรียวดีแล้วนะ อิอิ

เมื่อก่อนเคยใส่ค๊าบบบบบ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จะเก็บรูปไว้ดูละสิ อิอิ ก่อนจากกันคืนนั้นสองเรา ..............................

15. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เพลงเก่ามากครับลุง ว่าแต่เบสจะขับรถตู้อย่างเดียวแล้วเหรอ :sad:

16. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ของดี เทคนิคไม่ต้อง ฮาๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้