เมื่อมันเอาดีไม่ได้ .... ก็ต้องเป็น DATSUN B110 TOMEI 1300

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 8 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    :D พอดีไปดูพื้นที่กับลูกค้ามา ก็ไป เจอ กับเจ้านี้ มา กะลังจีบอยู่ ใกล้เป็นความจริง ;)
    1. เอามาทำวิ่งย้อนยุค เป็นสีแดง
    2. คันแวนก็อยู่ใกล้ๆบ้านญาติเลย ถ้าไม่ ต้องเดิมอะไหล่ ตัดแม่มเป้ฯ sunny truck ญี่ปุ่นเค้าก็มีตัดนะจ๊ะ

1. ลุยเลยคับเบียร์...อิอิ

2. TOMEI ของเค้าดีจริง ๆ พี่เบียร์

3. ลุยเลยคับเบียร์...อิอิ ( จีบได้ก็เอามาเลยครับ ปองงง )

TOMEI ของเค้าดีจริง ๆ พี่เบียร์ ( แหมวิน ได้ข่าวว่า จะเอา RB 20 TOMEI ไปวิ่ง กะ.........55555555555555

4. เดี๋ยวพี่เบียร์ไอ้เครื่องที่อยู่ในรถผมมันไม่ใช่เครื่อง TOMEI นะครับแต่เครื่องอีกตัวที่ซื้อมาก็ยังไม่มีเวลาวางใหม่ ( หาของประกอบก่อนเสร็จแล้วค่อยวางตอนนี้อยากได้ของอีก 2 - 3อย่างครับพี่ ) ถ้าได้เครื่องโทแมะมาจริงก็สุด ๆเลย

5. เครื่องวิน เดิมจิงๆๆครับ แต่แรงม้า อยู่ที่ คน อีก 450 HP จ้าๆๆๆ

6. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    เชีย 110นะครับคูณเบียหากเจอที่ใหนบอกเราด้วยนะอยากชือมาเก็บสักคัน kb110 จ๊าบสุดๆ

7. แหม คูณ อั้ม เดี๋ยวเจอรถแปลก จะบอก ตอนนี้เจอ SOAREOR 2 ประตู รุ่นเก่าอยู่ สนใหม่ล่ะ

8. ใกล้แล้วครับพี่เดี๋ยวหลังมิตติ้งจะลงเครื่องตัวใหม่ไฉไลกว่าเดิมหรือป่าวไม่รุ้....เอาแค่ตามรถคันอื่นพอ555

9. แนวซิ่ง เลย วิน

10. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    เอากันใหญ่เชียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้