นอกเรื่องๆ ใครๆคิดอยากร่วมมือ ช่วยเหลือทำบุญน้ำท่วมที่ต่างจังหวัดบ้างไหม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 26 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมคิดอยากช่วยเหลือทำบุญบ้าง แต่อยากเป็นกลุ่มๆซื้ออะไรก็ทำบุญไปส่งที่สถานที่ช่อง3หรือช่องอื่น อย่างไรคิดช่วยกัน ถ้าตกลงมากลุ่มไปส่งที่สถานช่อง3 หรือ ช่องไหน เดี๋ยวผมไปแจ้งอีก

มีใครเห็นด้วยบ้าง ถ้าเห็นด้วย มาช่วยกัน

2. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ของผมรวบรวมที่บริษัท ได้เรือ 1 ลำ ของใช้อาหารแห้งอีกนิดหน่อย เต็มรถกระบะพอดี
    เอาไปส่งที่ ตึกมาลีนนท์ เรียบร้อยแล้วครับ เอาใจช่วย ผู้ประสบภัยนะครับ สู้ สู้

3. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เห็นด้วยมากมายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้