มาอวยพร ให้ ไอเบส กับวันเกิด มันหน่อยคับ หุหุ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย คุล, 7 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    มีความสุขมากๆ นะโว๊ยยยยยยย

หึหึ

พอแระ

2. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เพื่อนรัก ขอให้รถเอ๊งแรงวันแรงคืนนะเฟ้ย
    ปล.พี่อ๋อมบอกจะให้excedy อ่ะ

3. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ขอให้มีความสุข ไม่เจ็บไม่ป่วยคับ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อวยพรไรดี ดี ดี ดี ดี ดี ดี

5. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    HBDด้วยนะไอน้อง สงสัยต้องรีบจัดส่งพัสดุซ่ะแล้น 555+

7. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    HBD ค๊าบ ขอให้มีฟามสุขมั่กๆ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คนละเบสครับ พี่โส อันนี้ เบสเล็ก(Bestza) ครับ ไม่ใช่เบสใหญ่(Tamako)
    ขอให้น้องเบสอยู่บ้านไม่เหงา เป็นโสดสมใจ เป็นเพื่อนกันนานๆ ได้เทรนเนอร์ดีๆ จะได้มีกล้ามสมใจ 55555+ ล้อเล่นน่า
    ขอให้ได้งานดีๆ สุขภาพแข็งแรง รถสวยๆ รวยๆ หล่อ นะครับ

9. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    มีความสุขมากๆนะ แฮปปี้ๆๆๆ เบิร์ดเดย์ๆ ทูยูๆๆ

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เบสเล็กกับเบสใหญ่ วัดกันที่อะรไปคิดเอาเอง อิอิ

11. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    555+ มันคงเป็นเล็กจริงๆอ่ะ

happy birth day นะน้อง ถ้ารถไม่ชนนี้พาไป ฉลองแร้ว - -* ขอติดไว้ก่อนละกันนะ

เย็นนี้เจอกันฟิตเนสนะกร๊วกก อย่าเบี้ยวอีกละ อยากจะมีกล้ามแต่ขยันโดดซ้อม เกรียนเอ้ยยยยยยยยยยย

12. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ็HBD ครับ มีความสุขมากๆ เรียนจบเร็วๆ นะครับ

13. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    มีความสุขมากๆ นะครับ ให้ได้แต่งรถได้อย่างสมในึก

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่พัง แรงตลอด โสดตลอด อิอิ

15. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ขอให้ เบสมีความสุข กะวันปีใหม่มากๆนะไอ้น้อง (วันเกิดแสดด)

16. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    HBD ตามนี้เลยจ้า

17. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสขอขอบคุณพี่ๆๆทุกคนและไอโจ มากเลยน๊ะง๊าบที่มาอวยพรให้น้องคนเน้ๆ ^_____________^

ขอบคุณจิงๆนะครับๆๆๆ ไม่ผิดหวังจิงๆๆที่เบสเลือกไม่ผิดที่เข้ามาอยุ่ในคลับนี้

มันช่างอบอุ่นซะยิ่งกะไร ถึงเบสจะมะค่อยได้ช่วยอารายมากมายๆ แต่ก้จะอยุ่ในคลับ Si นี้ตลอดไปฮัปป๋มๆๆ

^______________________^ ( ปล. นู๋จะต้องรถสวยและแรงให้ได้ ) วุ๊วๆๆ

โสดหร๋าๆๆ จาบ้าหร๋าตัวเท๊อๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมไม่ใช่พี่นะ รุ่นเดียวกัน แอบไปดูในทู้วันเกิด 55+

19. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับน้อง จบไวๆ ได้งานดีๆ แต่งงานเร็วๆ มีลูกไวๆ ^ ^ ;) ;)

20. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    แอปปี้เบิดเดย์น้าคนโสด!!!

มีความสุขมากๆๆ ขับรถระวังๆ อย่าบ้าพลัง
    สุดท้ายนี้...........รักเพื่อนจัง จุ๊บๆๆๆๆ

21. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    HBD คับ มีความสุขมากๆนะคับ

22. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    HBDคับ

23. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    ขอให้มีความสุขมากๆๆนะคร้าบ ผม

24. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ้ิHBD นะคร้าบ

25. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    HBD. ครับมีความสูขมากครับ รวยวันรวยคืนครับ

26. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญ หวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นด้วยเทอญ .....สาธุ

27. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ไอ่เบสลั่นหล้า หายหัว

28. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    มีความสุขมากๆนะน้อง

29. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    หึหึ แม่งบอกไปทำรายงานหายไปเลย

บะบะโอ๋บะบะแน่ๆ -*-

30. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    -อบคุณพี่ๆทุกคนมากเร้ยน๊าๆง๊าบ วุ๊วๆ ดีใจจัง มีคน HBD เยอะๆมากเลยปีนี้ อิอิอิอิอิอิอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้