มือใหม่ครับช่วยผมที

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย inew2529, 16 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inew2529

inew2529 New Member Member

4
    0
    0
    คือว่า ที่บ้านผมมี ke แต่ไม่รู้ตัวไหนครับใครรู้ช่วยตอบผมที่ครับ
    รถผมเป็น4ประตู แล้วก็ที่เติมน้ำมันจะอยู่ที่ป้ายทะเบียนท้ายรถอ่ะครับ

ต้องดึงป้ายทะเบียนลงมาจะมีฝากถังน้ำมันอยู่อ่ะครับผมไม่รู้ว่าเป็น ke ตัวไหนช่วยผมที่ครับ
    แล้วผมจะแต่งคันนี้ให้มีรูปแนวทางก็แต่งแบบสวย บ้างครับ ช่วยลงรูปให้ผมดูด้วยก็ดีนะครับ
    รถผมสีขาวครับ ขอบคุณครับ

2. inew2529

4
    0
    0
    ลืมบอกไปครับเพื่อมีประโยชน์ ไฟหน้า กลม ครับ ให้รู้ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

3. inew2529

4
    0
    0
  4. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    ถ่ายรูปมาลงหน่อยสิครับ

5. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ดูที่เลขตัวถังในห้องเครื่องเลยครับน่าจะรู้ ไฟกลมมี 3 รุ่น KE10 11 20 30

6. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    นี่อย่างกับมาเล่นเกมแฟนพันธ์แท้Ke กันเลยน่ะครับอิอิมีแต่คำไบ้

7. inew2529

4
    0
    0
    ขอบคุณคับ ว่างๆผมจะไปถ่ายรูปมาลงให้ดูนะครับ (ทุกวันนี้ผมเองยังไม่รู้เลยว่าKeตัวไหนกันแน่ -*- )

8. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    ที่เติมน้ำมันอยู่ท้ายรถ มีแผ่นป้ายทะเบียนบังอยู่

น่าจะเป็นพวก TA มากกว่ามั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้