Piic. Evo.THai Trackday นครชัยศรี Item # 2

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 6 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ขอทำเป็น 2 กระทู้นะครับ จะได้โหลดกันได้เร็วๆครับ

2. nagoya

2,118
    3
    38

3. nagoya

2,118
    3
    38

4. nagoya

2,118
    3
    38

5. nagoya

2,118
    3
    38

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณพี่ต่ายสำหรับรูปพวกเราครับ

โอ๋ ดู ๆ แล้วมีแค่เราสองคนเป็น generation แรกนะ อนุรักษ์ใว้ ๆ

7. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขอบคุณพี่ต่าย สำหรับรูปสวยๆ ครับ เอ ............. แม่ค้า น่ารัก จริงๆ ด้วย เสียดาย ไม่เห็น มัวดูแต่ รถ

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ครับ เพิ่งมีรูปรถตัวเองก็วันนี้หล่ะครับ

9. tt-garage

tt-garage Member Member

63
    1
    8
    สีสวยมากเลยครับ ขอบคุณพี่ต่ายครับ

10. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ขอบคุณคราบบ สวยงามม

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พี่ต่าย ถ่ายสวยมากครับ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อืมๆ ผมกับอ็อด ก็พยายามทำเก็บแล้วครับ หายาก :cool:

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พี่กิตติ ขับรถไลน์พื้นฐาน ดีมากครับ เร็วมากด้วย เห็นกวดพี่ช้างได้ติดๆเลย

ตอนแจ้งผมครั้งแรกว่าไม่เคยขับสนามนครชัยศรีมาก่อน พอให้พี่กิตติขับผมยังแปลกใจมากเลยว่าขับครั้งแรกทำไมพื้นฐานดีจัง
    พอเห็นรูปใน Profile พี่กิตติขับโกคาร์ท ตอนนี้ถึงบางอ้อแล้วครับ อิอิ

คราวหน้าเชิญร่วมสนุกกันใหม่ครับ
    ยินดีมากครับ :cool:

14. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    อดเห็นแม่ค้าเลย :(

15. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

สวัสดีครับ เรียกชื่อไม่ถูกเหมือนกันนะครับ เพราะเพิ่งได้เข้ามาบอรด์นี้เมื่อวานนี้เอง
    เลยยังไม่ทราบว่า login คนไหนเป็นใครครับ

จริงๆ ก็ไม่เคยขับสนามนครชัยศรีมาก่อนเลยครับ เพิ่งไปครั้งแรกเพราะพี่ช้างนี่หล่ะครับ
    แกชอบกระตุ้นต่อมให้มีกิเลศอยากทำรถอ่ะครับ พอได้ขับรถพี่ช้างแล้ว กลับบ้านคิดมากเลย
    ว่าจะเอารถเราไปทำดีไหม หรือปล่อยมันไว้แบบนี้ เพราะวันนั้นที่วิ่ง รถเดิมมากครับ มีแต่ยางที่
    พอไปวัดไปวาได้ พื้นฐานเรื่องคารท์มีหลายสิปปีอยู่ครับ แต่รถใหญ่คงต้องขอความรู้จากกูรูหลายๆ ท่าน
    ใน evolution thailand กับ siam subaru แน่นอนครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ กันเองดีมากครับ

16. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    รูปสวยมากกกก............รถสวยทุกคันคับ

17. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    รูปสวยมากครับ เสียดายไม่ได้ไป รอของครบก่อนนะแล้วจะไปแจม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้