บันทึกการเดินทางล่าสุด ตลุยแดน พัทยา

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย NOOM E36, 14 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ผู้ร่วมเดินทางในครั้งนี้ได้แก่

พี่หนุ่ม หมิว นิค ใหม่ อาร์ม นุ่น เอ็ม กิ๊ฟ เค พรล่า แป๊ะ โน๊ต จุรี ก็อก ยุทธ ป๊อบ เปิ้ล ทัวร์ ปลา อาร์ท โอปอ และ กลุ่ม 3 วัยรุ่น อันได้แก่หลาน ของโอปอ จำชื่อไม่ได้สักคน

ไม่รู้ว่าขาดตก หล่นใครไปหรือเปล่า ถ้าอย่างไรมาใส่เพิ่มด้วยนะ
    ส่วนค่าใช่จ่านได้เก็บคนละ 300 ส่วนวัยรุ่น อายุไม่ถึง 18 เก็บคนละ 200
    ร่วมยอดเงินที่เก็บได้เท่ากับ 6900 บาทถ้วน รอบแรก รอบสอง คนละ 100 ได้ 2000

เบ็ดเสร็จ ยอดเก็บเงินที่ใช้จ่ายไม่ร่วมที่หาดเพราะว่ามีบางท่านกลับก่อน =7900

ซื้อของก่อนเดินทาง ที่ food lion เก่า อันได้แก่ ข้าว ขนม น้ำแข๊ง ไพ่ เหล้า และ เบียร์
    ยอดเงิน 3800 ค่าห้องพัก 2000 ค่าไพ่ น้ำแข๊ง 350 ค่าอาหาร ร้านป้าประไพ 2650

ยอดค่าใช่จ่ายทั้งหมด 8400 บาท เกิดงบนิดหน่อย 500 บาท พี่จัดให้

เหล่าบรรดาสมาชิดทั้งหลาย ร่วมตัวกันประมาณ 17.00 น กว่าจะไปได้ก็ปาเข้าไป ตั้ง 18.00 น.
    แต่ไม่เป็นไรเพราะว่ายังดีกว่าออกตอนดึกนะ พี่น้อง พอได้ของครบเหล่าบรรดาสมาชิกทั้งหลายก็มุ่งหน้าไปหาสถานที่แห่งแรกที่เราคาดหวังเอาไว้ว่าจะไปพบปะกับบรรดา รถแต่ง และทีมต่าง ๆ ที่ต้องมาพบปะกันเป็นที่มาก มาย ทั้งฝั่งภาคตะวันออก พอไปถึงทุกคนทุกคนถึงกับอึ่ง ครับพี่น้อง สรุปว่าวันหลังไม่ไปอีกแหล้ว พี่น้อง มีรถแต่งไม่กี่คัน คืออันนี้ไม่ร่วมของพวกเรานะพี่น้อง นอกนั้นรถบ้านทั้งน้าน ๆ 555

ที่เหลือคอยดูบรรยากาศจากรูปก็แล้วกัน

:D

2. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    ขอโทษ และเสียดายครับ พอดีติดงานด่วนครับ

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ไม่มีอะไรขาดตกบกพร่องแต่ทิปนี้ขาไพ่เยอะไปนิด
    ขาเมาเลยมีไม่กี่คนทิปหน้าขอขาเมาเยอะหน่อยก็ดีนะ
    ไม่ผิดหวังที่ไปสนุกและเฮฮาสมความตั้งใจอิ อิ :D
    (พี่หนุ่มอย่าลืมเอารูปมาให้ดูด้วยนะครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กุมภาพันธ์ 2006
  4. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    :D อิจฉาโว้ยยยยย :D

5. pop vr4

989
    19
    18
    :D
    อิจฉาทำไมล่ะพี่Xก็พี่ไม่ยอมไปเองง่ะ

:D :D :D :D :D :D :D

6. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    555 รวย 555 สม อุอุ

คราวหน้า จะ แทง ซัก 3 ขา

7. passbypass

passbypass New Member Member

18
    0
    0
    ง่าไม่มีโอกาสไปด้วยซักทีเลย แง่ๆๆๆๆๆๆ อยากไปด้วยคนๆๆๆๆๆ:( :( :( :( :( :( :(

8. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    ไปทิปนี้ สนุกเหมือนทุกครั้ง แต่รู้สึกเมาน้อยไปหน่อย....อิอิ
    คราวหน้าค่อยว่ากันใหม่ ไปหลังสงกรานต์ดีไหมครับพี่น้อง

9. JohnB20B

JohnB20B New Member Member

30
    0
    0
    ฮือๆๆๆ ไข้รับทานไม่ได้ไปฮือๆๆ นี้ยังไม่หายดีเย้ย ฮือๆๆ

10. เดี๋ยวเอารูปลงให้นะครับ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างง่ะ

11. pop vr4

989
    19
    18
  12. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    สงสัยจริง ๆ เลย

ว่า VR 4 คันนี้ นะ ถ่ายในประเทศ

หรือต่างประเทศนี้

ถ่ายปุ๊บ ลง ปั๊บ

55555555555555555

พี่ล่อเล่ง

13. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    ขาดหมาผม 1 ตัว งับ

14. pop vr4

989
    19
    18
    ถ่ายในประเทศ
    แต่รถนอกประเทศ :D :D

15. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    ทำไมไม่มาตะลุยบางแสนละครับพี่น้อง หุหุหุ รับรองคืนวันเสาร์นะรถแต่งเพียบ รู้สึกจะเห็นซุ้ม stand-by โซนบางแสนด้วยนะ

16. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    โห

โอ้โห มดแห่งชลบุรีคลับมาเยี่ยมถึงแตนบายเยยรึนี่....อิ อิ อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้