ขอบคุณ และ ขอบใจ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านนะคับสำหรับงานในครั้งนี้

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ผมเองก็ขอเป็นตัวแทนของกลุ่มผู้จัดงานในครั้งนี้ ขอขอบคุณและขอบใจสมาชิกทุกท่านที่ให้ความร่วมมือมาร่วมกิจกรรมกันในครั้งนี้ หากมีสิ่งหนึ่งสิ่งใดตกหล่นไปบ้างก็ถือว่ามาร่วมสนุกๆไปล่ะกัน งานหน้ามีอีก งทีมงานผู้จัด
    จะพยายามทำให้ดีขึ้นเรือยๆไปนะคับ
    ที่ขาดเสียไม่ได้ ต้องขอขอบคุณ บก.ต่อ(ดอสั้น) ของน้องๆนะคับ ที่อุปการะค่าสมัครชั้นประหยัดให้กับพวกเรามาร่วมสนุกกัน อิอิ

2. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ตาเอ๋หนีกลับก่อน ยังม่ะได้รอนั่งรถคุนเลยนะเนี่ย

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    งานดีๆแบบนี้ จัดไปเรื่อยๆครับผม

4. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    น่าสนุกแต่พลาด.....

5. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    งานดีครับ.................

6. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    สนุกมากครับ อากาศ ก็กะลังดีเลยไม่ร้อนมาก ลมแรงดีครับ

7. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    จัดงาน ก็ ดี เหมือน ทุก ๆ ครั้ง
    เพื่อน ๆ ก็ หนุกหนาน เหมือนกัน ทุก ๆ ครั้ง
    และต้อง ขอขอบคุณ ทางเพื่อน ๆ ผู้จัด เอ๋ พี่ต่อ ฯลฯ
    ที่ประสานงาน และ เพื่อน ๆ ชาวมินิทรัค ทุก ๆ ท่านทีมาร่วมงาน ได้เกิดเป็น งานที่ สนุก
    ได้เพื่อนได้ความรู้ อย่างเช่นทุก ๆ ครั้ง และคราวหน้า
    สนาม สิ้นปี ผมก็หวังว่า จะอยู่ให้ถึงสิ้นปี .. เอ้ย ..! ....... หวังว่า จะมีเพื่อน ๆ มาร่วม งานและ รู้จัก กัน มากกว่านี้ ( ที่เป็นอยู่นี่ก็ดีแล้ว)
    ความสนุกอะ มันสนุก ทุกปีอยู่แล้ว ครับ .......................... สู้ต่อไป ประธานตี๋ 55555555555 ( เอาน่า ตี๋ ช่วย ๆ กัน อิอิ )

8. ตามนั้นครับพี่นะ

ช่วยๆกัน

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ใช่คับน้องตี๋ มีอะไรเราก็ช่วยๆกันไป เพราะเราหลายๆคนรู้จักกันได้ก็เพราะที่นี่
    พวกเราไม่ทิ้งกันอยู่แล้วคับ
    ปล.ต้องขอโทษด้ยนะตาเบิร์ด พอดีงานหลวงเข้า เลยต้องรีบ เอาไว้เจอกัน ผมจัดให้แน่นอนคับ

10. งานดีๆรถสวยๆอากาศก็ดีOKคับ

11. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    เสียดาย ไม่น่าพลาด งานหน้ารับรองไปแน่นอนครับ
    :D

12. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    คราวหน้าก็จาไปอีก

13. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    คราวหน้าไปด้วยยยย

14. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จัดเมื่อไรไปอีกแน่นอน น้องๆที่จันบอกอบอุ่นดี(ค่อนข้างร้อน)
    อย่าลืมมะพร้าวเผาผมล่ะพี่นะ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ขอบใจน้องๆทางเมืองจันทบุรีด้วยนะคับที่มาร่วมสนุกทุกครั้งไม่เคยพลาด
    มันเป็นสิ่งที่ทำให้ผมยอมรับเลยว่า "ระยะทางไม่ไกลเกินใจ" คับ

16. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    พร้าวเผา หนามหน้า ได้กิน แน่ ๆ ช่วงนี้ พร้าวอ่อน หายาก และแพง ออกจากสวน ก็ลูกละ 10 แล้ว มันเลยไม่เหลือ หนามหน้า นะ ท่านเอ พาเพื่อน จันบุรีมากันเยอะ ๆ น่าจะไกลสุดแล้วนะ มาจากจันฯ เนี่ย เห็นมี ทะเบียน สุราษฯ ด้วยนิ ใช่มินิทรัคป่าว

ไอ้ปู กวนตีนและมึง สราดดดดดด

ต้องรีบรักษาตัวก่อน หนามหน้า ซะแล้ว รถไม่เป็นไรไม่มีรถไรก็ไปหนามได้ ไม่มีรถ ก็ให้เพื่อนมารับ หนามนี้กินเหล้าไม่ได้เลย แย่ ๆ ๆ ๆ ๆ

17. ขอบคุงพี่ๆกับงานดีๆ

18. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หนามหน้ากะเมาเต็มที่เลย(บอกตั้งแต่ตอนนี้เลย)

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผมเดินหาเหล้ากิน เหมือนพระออกบิณฑบาต 55555

20. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - ประธานตี๋ ei ei ei

21. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    เซงง....ไปไม่ทันครับ ลางานแล้วแต่ผู้จัดการโทรตาม
    มีสมาชิกบอกว่าหนุกหนาน...ไงรอบหน้าขอไปนั่งดูด้วยคนนะค้าบบ

22. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    ผมเมาตั้งแต่ก่อนลงแข่งแระ เจอแก้วปรับบูสอีกแระสุดสุดเลยพี่นะ

23. kook_kai_3746

130
    0
    0
    อดเลย เน้อ อยากรู้ว่าจะควันดำไหม อิอิ

24. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ว่าแต่แก้ว เชง นี่เติมไม่หยุดจริงๆ

สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ น้าอ๊อด สำหรับปลาหมึกกะ หอยเชลล์ สดๆ จากสัตหีบ
    พี่นะ สำหรับ อุปกรณ์ต่างๆ รวมถึงแก้วเช็ง 555 ขำทุกสนามจริงๆ
    พี่.....(จำชื่อไม่ได้) สำหรับโค้ก แอลกอฮอล์ ขาเขียวและขนม เยอะแยะ
    พี่ๆเพื่อนๆ ที่คอยเดินเติมผสม จากเต๊นทืถึงจุดปล่อยรถ แบบ หันไปเมื่อไหร่ก็เจอ
    และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคนที่ทำให้งานนี้เป็นมากกว่างานประจำปีธรรมดาครับ

25. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    แหะๆๆๆ.....ไม่ดำค้าบบ เพราะน้ำมันม่ายมี....อิอิ
    แล้วกุ๊กได้กี่วิอ่ะ......แฟ้ดดดเรยดิ่ ??

26. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สนุกมากครับ
    วิ่งทีเดียวตกรอบเลย อิอิ

27. wor-mtc093

wor-mtc093 New Member VIP

71
    0
    0
    ผมทำตังหายปลายแทร็กอ่ะดิพี่ น้อง

28. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+ สนามที่แล้วก็ทำตก รอบนี้ก้เอาอีก อิอิ

29. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ผมก็ตกเหมือนกานนะตาเอ๋ เชื่อตาเอ๋ ก็ได้ที่ 3 ไปแล้ว ดูดิ 5555 ระดับมือโปรทั้งนั้น ที่นั่งรถผมไปกัน 5 คน กับ แบร็คเก็ด 24 วิ ฮาไหมละ ตาเอ๋(จะลองไหม)

30. kook_kai_3746

130
    0
    0
    โหโบเดิมเอาอารายมาแฟ้ดพี่เค้านึกว่าลงสนามไปจ่ายกับข้าวให้แม่กันอะดิคร้าบบบ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้