หลังจากไม่ได้ใช้เปอร์โยอยู่พักหนึ่ง ก็ได้เจอรถเปอร์โยแปลกๆ อีก นิดหนึ่ง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    หลังจากที่ไม่ได้ขับรถเปอร์โย มาเป็นเวลา ร่วม 1 เดือน ระหว่างนี้ ก็ เจอ รถ เปอร์โย แปลกๆ บน ถนน ตลอดเวลา ทำให้อดคิดถึง เปอร์โยแก่ ๆ ของเราไม่ได้ เลยเอาภาพมาแบ่งๆ กันชม
    รถ ป้าย แดง ๆ กัน ทั้ง นั้น ทั้ง 807 และ 607 งาม เจงๆ ตอนถ่ายภาพ เกือบไป ทิ่มตูด เค้า อยู่หลายหนเหมือนกัน สงสัย ถ้าทิ่มเข้าไป มีหวัง ขายรถ ซ่อมให้เค้าแน่ๆ :cry:

เห็นมั๊ย ว่า รถ เปอร์โย ยังไม่สูญพันธุ์ ง่าย ๆ หุหุ

ส่วนรูปสุดท้าย hobda new civic เป็น taxi แล้ว ครับ เหอๆ ทีนี้ จะมาว่า altis คือ รถ taxi อย่างเดียวไม่ได้แว้วววว อิอิ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...มันใจไม่ถึงพออ่ะดิคิม....ไม่กล้าเอาเปอร์โยต์ทำแท๊กซี่..55555+

3. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ชอบแท๊กซี่..ครับมันแปลกดี...

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แท๊กซี่ สวย อะ อยาก นั้ง อะ อิอิ

5. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ถ้าเปอร์โยมาทำ Taxi ก็ไม่แปลกนะครับ

เพราะที่ ฝรั่งเศสเอง เปอร์โยก็เอามาทำเป็น Taxi เยอะไปครับ

แถมเอามาสร้างเป็นหนังซะด้วยครับ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แล้วที่นี่มันที่ไหนละคับคุณ.....

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ที่นี้ คือ กรุงศรีอยุธยา อย่าให้ พม่า มัน มารุก ราน เรา ด้าย

.......................................................................................

8. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  9. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ตั้งแต่ มันย้ายที่ทำงาน มันก็ย้ายสัมมะโนครัวด้วยหรอว่ะเนี้ย:D :D :D

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เพื่อนผมไปเรียนฝั่งเศษครับ พวกฝรั่งแม่งถาม ว่าบ้านเราขี่ช้างไปเรียนหนังสือเหรอ เพื่อนผมบอกเลยว่าใช่ เพราะช้างบ้านกรูซื้อ เบนซ์ บ้านมึงได้ประมาณ10คันคับ ต่อเนื่องจาก กระทู้ฝรั่งเศษข้างบนครับได้อ่านแล้วนึกได้น่ะ

11. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โอ้ว..ผมก็ติดตามฮะ..ของเค้าแรงจริง ๆ ..ว่าจะเอาแบบอย่าง :cool:

12. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เออ..ว่าจะชวนกันไปดู TAXI 4 จะนัดกันไปดูกันเยอะๆอ่ะสนใจมะว่ะ รอ โบว์มันมาโพสชวนอยู่เนี้ย

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ถ้าเอาคันที่2ที่พี่คิมโพสมาวาง2เจนะจะแจ่มมากเลยครับพี่

14. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    TAXI 4 มานมาแล้วหรอ..พี่กอฟ...ยังไงกานเนี่ย..

15. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    T4XI หนุกมากๆครับ
    ภาคนี้เปลี่ยนจาก406 มาใช้407แทนครับ.....สวยมากๆ:D

16. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  17. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ไปถ่ายมาจริง ๆ หรอคับ..อย่างเนียน

18. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    คอเปอโย ไม่ควรพลาดครับ

รูปไปจิ๊กเขามาครับ งามจริงๆ

19. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เมื่อวาน โอม เจอ 405 เป็นแท๊กซี่ ด้วย อะ

สี เขียว เหลือง ............... เพิ่ง เห็น เป็น ครั้ง แรก ใน ชิวิต -*-

20. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โอ้ว..โอม..เอา 309 ทำแทกซี่เลย..หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้