มันจะช้าไปไหม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 31 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขอขอบคุณ แมน ฮั่ง เบน โจ โต้ง ป๋านุ้ย พี่โจจีนู โจ้ และพี่น้องของผมชาว HILUX CLUB ทุกท่านมากนะคับ(เท่าที่จำได้นะคับ)ที่วันเกิดเหตกับผมให้ความช่วยเหลือผม
    และให้กำลังใจผม และที่สำคัญ แมน น้องที่ผมรักมาก เพระทุกครั้งที่เกิดเรื่องทุกครั้งไม่ว่าเรื่องอารายจะอยู่ข้างผมเสมอต้องเหนื่อยกับผมทุกงาน
    ไม่ใช่แต่ผมคนเดียวที่แมนช่วยเหลือคนอื่นอาจจะได้รับความช่วยเหลือจากแมนเหมือนผมเช่นเดียวกัน
    ผมคิดว่าคงมีไม่กี่คนหรอกคับที่เป็นแบบนี้ที่ช่วยเหลือสมาชิกในคลับ ทั้งบางทียังไม่คุ้นกันมากมายและไม่หวังอารายตอบแทน
    นอกจากจะให้พี่น้องเราในคลับ ได้แต่สิ่งดีๆที่พี่น้องต้องการเท่านั้นเอง

ปล. เราจะไม่ทิ้งนาย HILUX CLUB

1. อ่านแล้วซึ้งอ่ะ
    ตัวผมเองก็ได้แต่ส่งกำลังใจให้อย่างเดียว จะช่วยทำก็เกรงจะเละกว่าเดิม
    ตอนแรกที่เห็นรถผมก็รู้สึกผิดเหมือนกัน นี่เราชวนเขามารถพังป่าวเนี่ย

ยังไงก็ขอให้เสือห้าวตัวขาว กลับมาเหมือนเดิมในเร็ววันนะเฮียธง

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ผมก็มีความรู้สึกนี้เหมือนกันสำหรับ HLC

ทุกคนมีมิตรภาพที่ดีให้กันเสมอมาตลอด...ประทับใจจริงๆ HLC

3. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    ไม่ได้ไปงานเลยไม่รู้เหตุการณ์เป็นยังไง

แต่เป็นกำลังใจให้รถซ่อมเสร็จไวๆนะครับ

ผมเชื่อว่า HLC เรารักกันเหมือนพี่น้องจิงๆครับ สุดยอด

4. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ซึ้งเลยคับพี่ธง

พวกเราในHLC รักและช่วยกันเสมอคับพี่

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:35:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:34:30 ----------

ซึ้งเลยคับพี่ธง

พวกเราในHLC รักและช่วยกันเสมอคับพี่

5. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    สู้กันต่อไปครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

อ่านเเล้ว ซึ้งมากมายเลยครับ

น้ำตาคลอเบ้าจิงๆ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นส่วน1ในHLC เเล้วเมื่อเห็นมีใครล้มเเล้วเข้าไปช่วยโดยไม่หวังสิ่งใด

ผมเคยบอกใครๆต่อหลายคนที่คุ้นเคยกับผมว่า

ผมเต็มร้อยกับพี่ๆน้องๆทุกท่าน ถ้าอยากได้รับ คำเนะนำจากผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2010
  7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    สุโค่ย เลยเพื่อนธง กินใจมากเพื่อน

8. ความรู้สึกดีๆที่เหมือนๆกันคับ น้องธง

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เสร็จไวๆ นะครับธง พี่ยังรอดูผลงานภาคต่อไปอยู่นะครับ สู้ๆ

มิตรภาพที่ดี สิ่งนี้แหละครับที่ทำให้ผมยังคงวนเวียน ไปๆมาๆ อยู่ในบ้านหลังนี้

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    รถหายเร็วๆนะพี่ธง เป็นกำลังใจให้

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีช่วยเสมอถ้ายังนึกถึงกันอยู่

หายไวๆแล้วก้อห้ามถอดใจนะครับ

เกมแห่งชีวิตของผู้พิชิตแรง G-Force เพิ่งจะเริ่มต้นเท่านั้นเอง

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เป็นกำลังใจให้
    ขอให้พี่ธงเสร็จไวไวนะครับ....

13. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    สู้ๆครับพี่ธง

น้องเป็นกำลังใจให้ครับ ^_^

14. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ไปครั้งแรกก็เจอดี..ซะ..และ...

แต่เป็นสิ่งดีๆที่มีให้กัน..เห็นแล้ว..สุดๆจริงๆ..ครับ..

15. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ผมไม่ทราบรายละเอียด
    แต่ขอส่งกะลังจัยให้กลับมาหล่อเร็ววัน เร็วคืนนะครับ
    HLC จงเจริญ

16. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หายไวๆคับพี่ธง

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    กลับมาแรงเหมือนเดิมนะครับ...

18. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    กินใจมากๆพี่ธง
    สู้ สู้ คับผม

19. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    นั่นซิเนอะ อย่าพึ่งถอดใจ เกมแห่งชีวิตของผู้พิชิตแรง G-Force เพิ่งจะเริ่มต้นเท่านั้นเอง

ปล.ไฟท้ายเอาที่ผมครับพี่ธง แท้ศูนย์ ข้างซ้าย พอดี จัดไป

20. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หุหุหุ อ่านแล้วซึ้งมากมาย

แต่สำหรับผมสิไม่ค่อยได้ช่วยไรมาก ได้แต่ถ่ายรูปอย่างเดียวเลยอ่ะ

ส่วนกระจัง จะมาเอาเมื่อไหร่บอกเลยนะคับเสี่ยธง

21. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เเต่บ้างครั้งอาจจะต้องถอยมาตั้งหลักบ้างว่างั้น อิอิอิอิอิอิ

ขอบคุณครับสำหรับไฟท้าย เดี๋ยวว่างจะไปเอา หรือจะเอามาให้ที่สุวรรณภูมิ อิอิอิอิ

22. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สู้ๆ ต่อไป

23. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    นาทีนั้นใครเป็นเจ้าของรถก็ต้องอึ้งและครับลงมาทำไรไม่ถูกเพราะเห็นรถอันเป็นที่รักต้องบาดเจ็บ
    แต่พวกเราก็ช่วยกันทำให้ขับกลับมาจนได้ โฮลักซะอย่าง เสร็จไวๆครับ
    เช็คแมกหน้าซ้ายถ่วงล้อดูอีกที่นะพี่ แล้วก็เฟืองเพลาหลังเพราะกระแทกเข้าไปแรงอยู่นะ

24. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ความรู้สึกดีๆนี้ อย่างเรื่องผมก็ได้ประสบการณ์นั้นมา สู้ต่อไปพี่ธง เอาให้ดีกว่าเดิมครับ

25. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ซึ้ง!!

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

26. กำลังใจแบบเพียบๆ

27. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ในความเศร้าโศก มืดมัว ยังมีแสงไฟจากใจเพื่อนๆ เสมอครับ สู้ๆ

28. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เวลานี้ รถอยู่อู่เเล้วครับ

รอเก็บอะไหล่จาก พี่ๆน้องๆที่จะเอามาช่วยนะครับ

ขอบคุนพี่น้องHLcทุกท่านคับ แล้ว แบบนี้ผมจะถอยได้ไง ( ที่ทำมาก็เพื่อ HLc คับผม )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้