มีใครไปเดินงานThailand supercar & accessery fair ที่เมืองทองมาบ้างคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RoZilla, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoZilla

RoZilla New Member Member

32
    8
    0
    มีใครไปงานThailand supercar & accessery fair ที่เมืองทองมาบ้างคับ

อยากถามว่างานเป็นไงบ้าง น่าไปเดินไหม ว่าจะไปเดินวันพรุ่งนี้

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ขออนุญาติตอบนะครับ............โดยทั่วไปแล้วก็คล้ายๆงานมอเตอร์โชว์ทั่วไปแหละครับเพียงแต่ว่าเค้าจะเอาแต่รถ Super Car ค่ายต่างๆมาโชว์กันอะครับแล้วก็มีของแต่งอยู่หลายร้านอยู่เหมือนกันอะครับแต่เสียตรงที่ว่าพื้นที่งานมันน้อยไปหน่อยอะครับมีร้านขายแม็กอยู่ประมาณ 3-4 ร้านเองมั้งครับนอกนั้นก็เป็นร้านติดฟิล์มเปลี่ยนสีรถร้านโทรศัพท์ร้านของแต่งแพงๆทั่วไป..................ผมไปไม่ได้อะไรกลับมาซักอย่างเลยครับเพราะว่ามันแพงงงงงงงงงงงงงงงงมากกกกกกกกกกกกกกกกกคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ......................ฟันธง...............อิอิ

3. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    เสียค่าบัตรไหมคับ

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    วันนี้ไปเดินมาเหมือนกันครับ ส่วนที่โชว์รถไม่ค่อยมีอะไร อารมณ์คล้ายมอเตอร์โชว์แต่เน้นรถ Supercar อย่างเดียว แต่บริเวณส่วนโชว์รถน้อยมาก เพราะงานจัดร่วมกันหลายงาน ทั้งงานเฟอร์นิเจอร์ งานเทศกาลอาหาร ฯลฯ พวกบู๊ธขายของก็ไม่ค่อยมีอะไรเท่าไหร่

พอดีผมไปดูส่วนเฟอร์นิเจอร์ เลยเดินไปดูรถด้วยครับ (ส่วนเทศกาลอาหารจัดติดกับส่วนโชว์รถเลย แหะๆ)

ปล.ทุกงานที่จัดพร้อมกันไม่เสียค่าบัตรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้