205 จะวางเครื่องใหม่แนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย web, 7 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. web

web New Member Member

43
    1
    0
    มีพี่ท่านใดวางตัวไหนช่วยโชว์หน่อยครับ เพื่อเป็นแนวทาง และมีตัวไหนจะแนะนำให้ผมวางบ้างครับ

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    วางได้หลายตัวเลยละคับ พวกขับหน้าทั้งหลาย ขึ้นอยู่กับอู่ละคับ ทำได้ไหม ?
    น้องผมวาง 3E Turbo และเห็นคนในเว็บ วาง 4E Turbo
    บ้างก็วางตามสายพันธ์ แต่เพิ่มขนาดของเครื่องให้ใหญ่ขึ้น
    ส่วนตัวผมเองอยากวางเครื่องที่มี โบ นะ
    แต่คงล้มเลิกไปแล้วละ เพระจะเล่น NA น่ะ อิอิ
    (ขอเก็บเป็นฟามลาบคับ)

3. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    พี่ครับ ใครครับ วาง 3 E torbo ครับ อยากรู้จัง

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    อ่าวววว คุณ .......คุณถามผมงี้ ผมจะตอบงัยละค้าบพี่น้อง
    5555+
    กวนจริงๆนะครับน้องชาย อิอิ
    รถพี่จะเสร็จแล้วนะ จะได้ออกมาวิ่งละอีกไม่เกินสัปดาห์
    และคุยกานนะน้องชาย

5. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    จัดไปครับ ท่านพี่

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    รุ่นนี้ไม่รู้เรื่องอ่ะดิ๊ เหอๆๆ แนะนำไม่ได้เลย

7. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    เอา 2 ZZ ge

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้