MERCEDES-BENZ - E-CLASS - 300CE 3.0 AT

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I'm Designer, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    MERCEDES-BENZ - E-CLASS - 300CE 3.0 AT อะไหล่แพงไหมครับ เห็นแล้วอยากได้
    แต่กลัวว่าอะไรจะแพง ก่ะว่าจะเอามาเปลี่ยนเครื่อง เป็น J
    ขอบคุณครับ

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อะไหล่ถูกกว่าBM

ผมมีอู่ที่ซ่อมBENZ BMW & ETC. ฝีมือดี ราคายุติธรรม เคยทำอยู่ อู่อยู่แถว ธรรมศาสตร์ รังสิต ถ้าอยากใช้บริการจะแนะนำให้ครับ

3. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
  4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เมื่อวานเพิ่งเจออยู่แล้วครับ รุ่นนี้ สวยจริงๆ น่าขับครับ วางเครื่อง ใหม่ อะไหล่ หาง่าย

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ไม่นานแพงนะ รอเซียนมาตอบอีกที

6. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    โดยส่วนตัวน่ะ ผมว่า Benz อะไหล่ราคาไม่แรงเท่าไหร่น่ะเมื่อเทียบกับ BMW และ Volvo

7. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    อะไหล่ไม่แพงครับหาง่ายด้วย หลังวัดโสมก็มีอยู่หลายร้าน
    แล้วอะไหล่ก็สามารถใช้กับ W124 4 ประตูได้เกือบทั้งคันครับ

แก้ไขล่าสุด: 6 มิถุนายน 2010
  8. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    จัดเรยครับ ชอบโดยส่วนตัว รุ่นนี้ อิ อิ

9. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ++++++++++++++++

10. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    ลองไปดูที่ เว้ป mercedesmania.com เลยครับ ข้อมูลเพียบ

11. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    อะไหล่สิ้นเปลืองใช้กับW124 ตัวสี่ประตูได้ สิ่งที่แพงมากคือชุดยางขอบประตู นอกนั้นไม่มีอะไร ประเด็นที่สำคัญที่สุดเหนือสิ่งอื่นใดคือ ปัจจุบันมันจะเริ่มผุแล้ว ผมเองก็เคย

เมียงมอง อย่าเรียกว่าเมียงมองเลย เคยจับตาหาซื้อในตลาดเมื่อเกือบ10ปีที่แล้ว แต่สุดท้ายไม่เจอสภาพนางฟ้าเลย ขนาดยอมสู้ราคาด้วย จะให้ดี ต้องไปหา ตัว220CE

เครื่องM111 หัวฉีดไฟฟ้าแล้ว จะมีหลังปี93 ขึ้นไป ทะเบียนจะเป็นหมวด "ฮ" ขึ้นไปครับ แต่รับรองว่าหายากมากๆครับ รถรุ่นนี้คลาสสิคไปแล้วครับ แต่อาจจะยัง

ไม่เท่า SL R129 เพราะอันนี้ราคาแพงกว่ากันตอนป้ายแดงแยะ

12. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ตามข้างบนเลยครับตัว ce แพงสุดที่เบิกแล้วขนหัวลุกคือยางขอบประตุครับ เส้นหล่ะหมื่นกว่ามั๊งครับ หรือเกือบ ๆหมื่นนี่แหละ ย้ำว่าเส้นละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้